Apartmán Studnice

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Studnice cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Apartmán Studnice trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
10:00

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Khu vực không hút thuốc
Lò sưởi
Phòng tắm hơi
Dịch vụ cất giữ dụng cụ trượt tuyết

Tìm hiểu thêm về Apartmán Studnice

Apartmán Studnice

Với khu vườn, phòng chờ chung, cùng sân hiên, Apartmán Studnice cung cấp chỗ nghỉ ở Nové Město na Moravě có Wi-Fi miễn phí và nhìn ra khu vườn. Nằm trong tòa nhà được xây từ năm 2021, căn hộ cách Lâu đài Litomyšl 43 km và Pilgrimage Church of St.

Vị trí

Studnice 23 AP.07, Studnice, 592 31, Cộng hòa Séc|1,04 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

10:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Apartmán Studnice: Câu hỏi thường gặp

Apartmán Studnice cách trung tâm Studnice 1.0 km.
Apartmán Studnice nằm tại Studnice, Cộng hòa Séc; cách trung tâm Studnice 1.0 km.
Apartmán Studnice cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 10:00.
Có, Apartmán Studnice có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Apartmán Studnice, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.