Jerusalem Malha View

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Jerusalem cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Jerusalem Malha View trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
11:00

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Dịch vụ đưa đón sân bay
Khu vực không hút thuốc
Giặt là

Tìm hiểu thêm về Jerusalem Malha View

Jerusalem Malha View

Jerusalem MALHA View tọa lạc ở Jerusalem. Chỗ nghỉ được xây dựng vào năm 2002, cung cấp chỗ nghỉ điều hòa có Wi-Fi miễn phí.

Vị trí

63 האייל, Jerusalem, 9695563, Ix-ra-en|3,64 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

11:00

Thông tin nên biết

Thông tin quan trọng về thành phố
Xin lưu ý rằng công dân Israel phải trả 18% VAT cho kỳ nghỉ tại khách sạn Israel. Công dân không phải là người Israel có thể được miễn thuế này bằng cách xuất trình giấy phép nhập cảnh (thị thực B2/B3/B4). Thuế này không bao gồm trong tổng giá phòng. Gần đây, tình hình an ninh tại Israel đang có những rủi ro, và tình hình liên quan vẫn đang tiếp diễn. Trước tình hình đặc biệt hiện nay, du khách nên thận trọng khi đi du lịch. Nếu đã ở Israel, hãy đặc biệt chú ý đến diễn biến tình hình địa phương, tăng cường các biện pháp an ninh và chuẩn bị sẵn sàng cho trường hợp khẩn cấp.
Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Jerusalem Malha View: Câu hỏi thường gặp

Jerusalem Malha View cách trung tâm Jerusalem 3.6 km.
Jerusalem Malha View nằm tại Jerusalem, Ix-ra-en; cách trung tâm Jerusalem 3.6 km.
Jerusalem Malha View cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:00.
Có, Jerusalem Malha View có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Jerusalem Malha View, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.