Hollywood Lodge

+ 2

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Steinkopf cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Hollywood Lodge trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
11:00

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Khu vực không hút thuốc
Giặt là
Cho phép mang theo vật nuôi

Tìm hiểu thêm về Hollywood Lodge

Hollywood Lodge

Hollywood Lodge nằm ở Steinkopf và có tiện nghi BBQ. Chỗ nghỉ này có các tiện nghi như bếp chung và phòng chờ chung, cùng với Wi-Fi miễn phí ở toàn bộ chỗ nghỉ. Chỗ nghỉ này cung cấp dịch vụ phòng, cùng tổ chức các tour du lịch cho khách.

Đánh giá từ
Tripadvisor
Được du khách đề cập
Khách đi công tác

Ngày nhận xét: 1 thg 9, 2026

Ngày ở: thg 8 2026

A Peaceful and Comfortable Stay at Hollywood Lodge – Highly Recommended! ⭐⭐⭐⭐⭐

⭐⭐⭐⭐⭐ **Excellent Stay at Hollywood Lodge**
I had a wonderful stay at **Hollywood Lodge** and would happily give it a **5-star rating**. The lodge is situated in an excellent location in a quiet and peaceful area, making it a perfect place to relax and unwind.
Hollywood Lodge has been **upgraded and expanded**, and the improvements are noticeable. Although it is a **2-star establishment**, the friendly service, cleanliness, comfort and facilities made our stay feel much better than expected.
The **owner and her staff are extremely friendly, welcoming and helpful**, and they made us feel at home from the moment we arrived. The meals were also **delicious and well prepared**.
Our room had everything we needed, including **Wi-Fi, reliable taps, hot water, a kettle, microwave, fridge and a large flat-screen TV**. It was wonderful being able to relax in the room and watch our favorite programs. The **safe parking** was another great advantage.
Overall, Hollywood Lodge offers a **peaceful, comfortable and welcoming stay with excellent hospitality**. I would definitely recommend it to anyone looking for accommodation in the area. We enjoyed our stay and would gladly return!
**⭐⭐⭐⭐⭐ 5/5 – Highly recommended!**
Du lịch theo nhóm

Ngày nhận xét: 21 thg 6, 2024

Ngày ở: thg 6 2024

Very disappointed nothing like what was advertised on their webpage

We were given a room in the backyard. No tea or coffee supplied and we were not told about the communal kitchen/lounge. Furniture of poor quality and some broken. Tv did not work and plumbing not great. We were not offered the breakfast. Lighting was not bright
Xem ý kiến của du khách trên Tripadvisor

Vị trí tuyệt vời

5,0

Hallstreet 30, Steinkopf, 8244, Nam Phi|0,62 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

11:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Hollywood Lodge: Câu hỏi thường gặp

Hollywood Lodge cách trung tâm Steinkopf 0.6 km.
Hollywood Lodge nằm tại Steinkopf, Nam Phi; cách trung tâm Steinkopf 0.6 km.
Hollywood Lodge cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:00.
Có, Hollywood Lodge có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Hollywood Lodge, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.