D Sanctum Resort

+ 85

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại General Santos cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho D Sanctum Resort trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
12:00
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Dịch vụ đưa đón sân bay
Bể bơi
Spa

Tìm hiểu thêm về D Sanctum Resort

D Sanctum Resort

D Sanctum Resort ở General Santos, cách Trường đại học Notre Dame of Dadiangas và Quảng trường Oval 5 phút lái xe. Resort này cách Plaza Heneral Santos 3,9 km và cách Khu sơ tu St. Paul 4,5 km. Hãy để mình được chăm sóc đặc biệt với dịch vụ massage trong khuôn viên hay thư giãn cùng những tiện nghi, dịch vụ như hồ bơi ngoài trời. Resort này còn có quyền truy cập Internet không dây miễn phí, khu dã ngoại và khu lò nướng than. Khách có thể thưởng thức những món ăn ngon tại nhà hàng hoặc dùng bữa nhẹ tại quán cà phê. Resort này còn cung cấp dịch vụ phòng (có giới hạn thời gian). Thư giãn sau một ngày dài bên cạnh ly đồ uống yêu thích tại quầy bar/khu lounge. Khách có thể dùng bữa sáng nấu theo yêu cầu (có phụ phí) từ 7:00 đến 10:00 hàng ngày. Nhân viên lễ tân chỉ phục vụ trong thời gian nhất định. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 7 phòng. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí ngay tại phòng. Dịch vụ dọn phòng phục vụ hàng ngày; và khách có thể yêu cầu thêm cả bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo.

Đánh giá từ
Hotels.comTrip.comExpedia
Được du khách đề cập
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 21 thg 7, 2026

Ngày ở: thg 7 2026

Always good as usual rooms etc clean location is good as is air conditioning
Pool is ok as well
Khách du lịch một mình

Ngày nhận xét: 29 thg 11, 2024

A nice green location isolated from the downtown mess but not far from it.
A simple local style house with a terrace, a CR, a small kitchen, and a sleeping room with aircon.
Sometimes it's noisy here when local company comes to eat out here like walk INS.
The pricing is reasonable
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 19 thg 11, 2025

Ngày ở: thg 10 2025

Room was good and nice air conditioner same as normal
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 1 thg 10, 2025

Ngày ở: thg 9 2025

Staff is is very friendly and helpful. Great escape
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 13 thg 11, 2023

Ngày ở: thg 11 2023

The polar opposite of a smart & tidy corporate hotel ,but it has warmth & friendliness that corporate would find hard to replicate

Vị trí rất đẹp

4,0

Nunez Street, General Santos, 9500, Philippines|2,52 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Thông tin quan trọng về thành phố
Theo Sắc lệnh Hành pháp 26 của Philippines được chính phủ quốc gia thông qua, việc hút thuốc hiện bị nghiêm cấm tại tất cả các không gian công cộng và kín. Điều này bao gồm nhà hàng, không gian chức năng và phòng khách trên tất cả các tầng.
Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

D Sanctum Resort: Câu hỏi thường gặp

D Sanctum Resort cách trung tâm General Santos 2.5 km.
D Sanctum Resort nằm tại General Santos, Philippines; cách trung tâm General Santos 2.5 km.
D Sanctum Resort cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Có, D Sanctum Resort có điểm đỗ xe.
Có, D Sanctum Resort có nhà hàng.