Odyssey Divers Hostel

+ 27

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại T'ien-t'ai cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Odyssey Divers Hostel trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
12:00

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Lặn
Truy cập Internet
Phòng khách

Tìm hiểu thêm về Odyssey Divers Hostel

Odyssey Divers Hostel

Tọa lạc ở Đảo Tiểu Lưu Cầu, Odyssey Divers Hostel cách Bãi biển Habanwan 17 phút đi bộ. Chỗ nghỉ này có các tiện nghi như bếp chung và phòng chờ chung, cùng với Wi-Fi miễn phí ở toàn bộ chỗ nghỉ.

Đánh giá từ
Tripadvisor
Được du khách đề cập
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 12 thg 5, 2023

Ngày ở: thg 5 2023

Highly recommend

It was my first time and I’m thankful that I experienced it with their company because I’ve been well taken care of. Also, the pictures are high quality so I’m very satisfied. Thank you for the great experience, I’ll definitely recommend it to my friends.
Khách du lịch một mình

Ngày nhận xét: 7 thg 11, 2022

Ngày ở: thg 11 2022

Best experience with AOW course!

Didn’t stay at the hostel, but always have the best diving experience with Jun! Did my AOW and nitrox certification with him, he is a great teacher and very relaxed to dive with. And he always spots interesting marine life during the dives.
Xem ý kiến của du khách trên Tripadvisor

Vị trí tuyệt vời

5,0

No. 57, Zhongzheng Road, T'ien-t'ai, 929, Đài Loan|0,31 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Odyssey Divers Hostel: Câu hỏi thường gặp

Odyssey Divers Hostel cách trung tâm T'ien-t'ai 0.3 km.
Odyssey Divers Hostel nằm tại T'ien-t'ai, Đài Loan; cách trung tâm T'ien-t'ai 0.3 km.
Odyssey Divers Hostel cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Có, Odyssey Divers Hostel có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Odyssey Divers Hostel, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.