Aparthotel Stoll

+ 10

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Bad Soden am Taunus cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Aparthotel Stoll trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
11:00
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng
Trẻ em
Khách sạn này không nhận trẻ em

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Khu vực không hút thuốc
Truy cập Internet
Két sắt nhỏ
Máy photocopy

Tìm hiểu thêm về Aparthotel Stoll

Aparthotel Stoll

Tọa lạc ở Bad Soden am Taunus, Aparthotel Stoll cung cấp Wi-Fi miễn phí, nơi khách có thể trải nghiệm khu vườn, sân hiên và tiện nghi thể thao dưới nước.

Đánh giá từ
Tripadvisor
Được du khách đề cập
Khách du lịch một mình

Ngày nhận xét: 10 thg 4, 2017

Ngày ở: thg 3 2017

Sehr schön, modern, gemütlich und ruhig, alles prima

Sehr sauber, modern, gemütlich und eine sehr gute Lage, zentral aber trotzdem ruhig. Das Bett war sehr bequem, das Zimmer war super ausgestattet und die Mitarbeiter waren sehr freundlich, aufmerksam und hilfsbereit. Ein sehr gutes Preis-Leistungsverhältnis. Sowohl für Geschäft- als auch Privatreise, ist hier nur zu empfehlen.
Khách du lịch một mình

Ngày nhận xét: 16 thg 3, 2023

Ngày ở: thg 3 2023

Do not trust this hotel

I booked this hotel in December with credit card as warranty; the hotel confirmed in writing the booking. The night before accommodations (March) the hotel canceled electronically my reservation saying my credit card was invalid. This was not correct, but I was forced in a rush to seek a last minute accommodation at a peak time due to an international event in the area for higher price, lower quality and not good location. I used the same card to book the new hotel, which demonstrates apt. Stoll unreliable and not to be trusted. I travel often to this area but will never trust Apt Stoll Again
Khách đi công tác

Ngày nhận xét: 1 thg 4, 2017

Ngày ở: thg 3 2017

Very bad experience

The apartment was different than the one advertised. When I complained about this, they confirmed the mistake and assured me to offer compensation. Instead, they charged my creditcard for a double roomrate. Week after my leave another surprise: they charged my creditcard again without any notice. They say it's for drinks taken out of the minibar. We didn't take any but even left our own stock of drinks for the next guests!
I'm a frequent business traveler. Never have had such a bad experience with my creditcard being charged without notice nor authorization for the amounts charged. Currently I'm in the process of chargeback with my creditcard company and filed complaints with booking.com. Hopefully these parties are reliable in the protection of my creditcard details.
Khách đi công tác

Ngày nhận xét: 1 thg 11, 2015

Ngày ở: thg 8 2015

Sehr Gute Adresse,höhe Qualität mit fair Preis!!

Die Apartment ist sehr schön, sehr sauber und in eine ruhige Lage, Höhe Comfort und top Ausstatung ,sehr empfehlbar .Das hotel team ist sehr behilflich.Service Top.Die beste das Bett! Idealische Lage 10 minuten entfernung von Stadt Center und 10 Minuten von Wald!!
Xem ý kiến của du khách trên Tripadvisor

Vị trí tuyệt vời

5,0

Dachbergstrasse 72, Bad Soden am Taunus, 65812, Đức|0,83 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

11:00

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này không nhận trẻ em

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Khách cần phải xuất trình giấy tờ tùy thân có ảnh và thẻ tín dụng vào thời điểm nhận phòng. Vui lòng lưu ý tất cả các Yêu cầu Đặc biệt đều tùy thuộc vào tình trạng phòng trống và phụ phí có thể sẽ được tính thêm. Vui lòng thông báo trước cho Aparthotel Stoll về thời gian đến dự kiến của quý khách. Khách có thể sử dụng ô Yêu cầu Đặc biệt khi đặt phòng hoặc liên lạc trực tiếp với chỗ nghỉ qua các thông tin liên hệ được ghi trong xác nhận đặt phòng. Please note that a late check-in after 19:00 is subject to availability and additional charges may apply. Please contact the property in advance for further information.
Phương thức thanh toán được chấp thuận
Khách sạn này chấp nhận các phương thức thanh toán sau:
card logocard logocard logocard logocard logo

Cash

Aparthotel Stoll: Câu hỏi thường gặp

Aparthotel Stoll cách trung tâm Bad Soden am Taunus 0.8 km.
Aparthotel Stoll nằm tại Bad Soden am Taunus, Đức; cách trung tâm Bad Soden am Taunus 0.8 km.
Aparthotel Stoll cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:00.
Có, Aparthotel Stoll có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Aparthotel Stoll, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.