Pension Dresdener Panorama

+ 35

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Dresden cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Pension Dresdener Panorama trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
16:00
Trả phòng trước:
10:00
Thú nuôi
Cho phép mang theo thú cưng có thu phí

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Khu vực không hút thuốc
Cho phép mang theo vật nuôi
Bình chữa cháy
Khu vực hút thuốc

Tìm hiểu thêm về Pension Dresdener Panorama

Pension Dresdener Panorama

Pension Dresdener Panorama tọa lạc tại quận Gorbitz của thành phố Dresden. Miễn phí Có thể truy cập Wi-Fi trong toàn bộ khuôn viên. Bữa sáng tự chọn được phục vụ mỗi sáng tại Pension Dresdener Panorama.

Đánh giá từ
Tripadvisor
Được du khách đề cập
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 9 thg 6, 2019

Ngày ở: thg 1 2019

giá tốt / chất lượng tốt

Nhà và không khí ấm cúng, sự hiện diện của các vật dụng vệ sinh, nệm và chăn đẹp - như không nơi nào khác! ! bà chủ nhà tuyệt vời và gia đình cô ấy, giúp giải quyết mọi vấn đề liên quan đến cuộc sống. Căn phòng không có ấm đun nước, nhưng cô ngay lập tức đưa nó khi đến nơi.
Xa trung tâm nếu bạn đi du lịch mà không có xe hơi. Trung tâm có thể đạt được chỉ với một chuyển bằng xe buýt. Điểm dừng là gần, nhưng xe buýt chạy cứ sau 30 phút.
Du lịch theo nhóm

Ngày nhận xét: 25 thg 8, 2017

Ngày ở: thg 8 2017

Nơi thực sự tốt đẹp!

Tôi nghĩ rằng nơi này thực sự tốt đẹp, các nhân viên rất đáng yêu, các phòng đều rất sạch sẽ. Các bữa ăn sáng đã thực sự thực sự tuyệt vời. Nó xa trung tâm thành phố nhưng có một trạm xe buýt như một phút thức dậy. Tôi đề nghị trợ cấp này nếu bạn muốn thăm Dresden trong vài ngày.
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 19 thg 10, 2025

Ngày ở: thg 8 2025

Great hotel

Small family-run hotel, in a very quiet area 10 minutes drive from the center. Large and clean room, and good size of the bathroom not windowed. Great breakfast, very helpful and nice owner. Excellent value for money
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 2 thg 9, 2025

Ngày ở: thg 9 2025

Everything perfect/alles perfekt

True the center is a bit far (15 Min by car) but the structure is very nice cared for and clean, despite the carpeting. Parking is free and the lady gentilessima.Even without speaking English and we German we understood each other perfectly.Very comfortable beds and kettle with you in camera.Simpatico find Haribo teddy bears on every bed. In our case we took a room for 4: divided into two rooms with double bed and for the boys two real single beds .omto confort.Ottima and plentiful breakfast.Prezzo onestissimo.Albergo ideal for making a stop (like us returning from Poland) and make a visit to the city.
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 7 thg 7, 2025

Ngày ở: thg 7 2025

Great cost benefit with quality

Far from the center and therefore needs a car. The administrator speaks English but turned well and was attentive to attend us. Easy entrance, beautiful paintings, room melo and clean. Everything was well prepared. Even a small mim for a very simple coffee.

Vị trí

3,6

Kesselsdorferstraße 177, Dresden, 01169, Đức|6,76 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

16:00

Trả phòng trước:

10:00

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Cho phép mang theo thú cưng có thu phí

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Pension Dresdener Panorama: Câu hỏi thường gặp

Pension Dresdener Panorama cách trung tâm Dresden 6.8 km.
Pension Dresdener Panorama nằm tại Dresden, Đức; cách trung tâm Dresden 6.8 km.
Pension Dresdener Panorama cho phép nhận phòng từ 16:00 và yêu cầu trả phòng trước 10:00.
Có, Pension Dresdener Panorama có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Pension Dresdener Panorama, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.