Dorint Sporthotel Garmisch-Partenkirchen

+ 72

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Garmisch-Partenkirchen cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Dorint Sporthotel Garmisch-Partenkirchen trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
16:30
Trả phòng trước:
11:00
Thú nuôi
Cho phép mang theo thú cưng có thu phí

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Bể bơi
Trung tâm thể dục
Spa
Quầy lễ tân 24 giờ

Tìm hiểu thêm về Dorint Sporthotel Garmisch-Partenkirchen

Dorint Sporthotel Garmisch-Partenkirchen

Tọa lạc ở Garmisch-Partenkirchen, Dorint Sporthotel Garmisch-Partenkirchen gần các xe cáp lên đường trượt tuyết, cách Khu Trượt tuyết Garmisch-Partenkirchen và Các cơ sở thể thao Olympic 10 phút đi bộ. Khách sạn phù hợp cho khách gia đình này cách Hồ Eibsee 13,1 km và cách Hồ Walchensee 23,1 km. Hãy để mình được chăm sóc thật đặc biệt khi ghé đến khu spa, với những dịch vụ massage, trị liệu toàn thân và chăm sóc da mặt. Đừng bỏ qua cơ hội tận hưởng những dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí như sân quần vợt ngoài trời, hồ bơi trong nhà hay phòng tắm hơi. Các dịch vụ, tiện ích khác tại Khách sạn này bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí, phòng trò chơi và nơi để dụng cụ trượt tuyết. Khách có thể dùng bữa tại Restaurant Bayernland của Dorint Sporthotel Garmisch-Partenkirchen. Hãy thư giãn cùng với ly nước giải khát yêu thích của mình tại quầy bar/khu lounge hoặc quầy bar bên hồ bơi. Khách có thể dùng bữa sáng kiểu Âu (có phụ phí) từ 7:00 đến 10:00 hàng ngày. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm truy cập Internet tốc độ cao (có dây) miễn phí, trung tâm dịch vụ văn phòng và dịch vụ giặt ủi/giặt khô. Có kế hoạch tổ chức sự kiện tại Garmisch-Partenkirchen? Khách sạn này có khu vực tổ chức rộng 635 mét vuông, bao gồm khu hội nghị và phòng họp. Có bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí) trong khuôn viên. Hãy nghỉ tại một trong 155 phòng được trang bị TV màn hình phẳng. Truy cập internet có dây và không dây miễn phí giúp bạn luôn kết nối; và các chương trình truyền hình vệ tinh sẽ mang đến những giây phút giải trí thoải mái. Các phòng tắm được trang bị vòi sen/bồn tắm kết hợp và máy sấy tóc. Tiện nghi phòng bao gồm điện thoại, cùng két bảo mật và bàn.

Đánh giá từ
Hotels.comExpediaTripadvisorTrip.com
Được du khách đề cập
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 2 thg 7, 2026

Ngày ở: thg 6 2026

Great Family friendly hotel. but beware they are not equipped for very high temperatures. Made it difficult to sleep with out any fans or AC. Not the hotels fault.
Khách du lịch một mình

Ngày nhận xét: 15 thg 6, 2026

Ngày ở: thg 6 2026

Everything was great except for the fee for dogs.

The room was very clean and comfortable. The breakfast was excellent... everything one could desire was available.
But I find 25 euros per dog per night outrageously expensive. I have two Yorkshire Terriers, for which I consequently paid 50 euros. So almost the price that an adult pays as well. I really have to ask myself what justifies that....
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 12 thg 6, 2026

Ngày ở: thg 6 2026

Very good experience overall, gym and pool were okay, food in restaurant was tasty, but the dinner buffet did not include drinks or water. So thats a slight minus for paying 3,5 euros per Person for water when you have purchased buffet dinner.. all higher Quality beverages i understand..
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 7 thg 6, 2026

Ngày ở: thg 5 2026

This property does not look like how it does in the pictures. It was extremely ran down. We had an apartment for 4 days and our room was tidied once. The windows opened all the way up- wasn't sure how safe that made me feel knowing i had to open them to stay cool and anyone could climb in. No fan in the room. carpet hasn't been updated in 30+ years and it's caked in dirt. which stunk. and all cooking appliances and kettle were locked up in our room. There was no help offered at reception for bags.
Breakfast on the other hand was okay- but always very busy.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 31 thg 5, 2026

Ngày ở: thg 5 2026

The hotel was really relaxed and the size and temperature of the pool excellent. My fault, I did not note the rooms did not have AC and it was very hot. However, reception were helpful and provided fans which we really appreciated. The location was peaceful and we did not notice the sound of the trains. Our youngest struggled with the food a little but overall, the hotel is truly excellent and staff helpful.

Vị trí rất đẹp

4,1

Mittenwalder Str. 59, Garmisch-Partenkirchen, 82467, Đức|2,05 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

16:30

Trả phòng trước:

11:00

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Cho phép mang theo thú cưng có thu phí

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Dorint Sporthotel Garmisch-Partenkirchen: Câu hỏi thường gặp

Dorint Sporthotel Garmisch-Partenkirchen cách trung tâm Garmisch-Partenkirchen 2.0 km.
Dorint Sporthotel Garmisch-Partenkirchen nằm tại Garmisch-Partenkirchen, Đức; cách trung tâm Garmisch-Partenkirchen 2.0 km.
Dorint Sporthotel Garmisch-Partenkirchen cho phép nhận phòng từ 16:30 và yêu cầu trả phòng trước 11:00.
Có, Dorint Sporthotel Garmisch-Partenkirchen có điểm đỗ xe.
Có, Dorint Sporthotel Garmisch-Partenkirchen có nhà hàng.