Spreewaldresort Seinerzeit

+ 46

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Schlepzig cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Spreewaldresort Seinerzeit trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
10:30
Bữa sáng
Có phục vụ bữa sáng
Thú nuôi
Cho phép mang theo thú cưng có thu phí
Trẻ em
Khách sạn này chào đón trẻ em

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Trung tâm thể dục
Nhà hàng
Khu vực không hút thuốc
Giặt là

Tìm hiểu thêm về Spreewaldresort Seinerzeit

Spreewaldresort Seinerzeit

Resort ấm cúng này là địa điểm lưu trú lý tưởng dành cho những chuyến du ngoạn bằng xe đạp và thuyền xuyên qua rừng Spreewald. Tọa lạc ở Schlepzig, resort sở hữu các chỗ nghỉ thoải mái cùng nhà hàng, quầy bia và quán bar đầy phong cách.

Đánh giá từ
Tripadvisor
Được du khách đề cập
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 26 thg 5, 2026

Ngày ở: thg 5 2026

Worth visiting again

The hotel was very nice, the location great.
Also the surroundings: nice outdoor area, attached to the hotel is a brewery with a beer garden right by the water.
The service / the staff absolutely friendly, they practically anticipated every wish.
Du lịch theo nhóm

Ngày nhận xét: 11 thg 5, 2026

Ngày ở: thg 5 2026

Everything perfect

We were allowed on 09.05. with 16 !!! People sitting in the brewery. The food order for the size of the people I made in advance.
The service was perfect, the food was served for ALL 16 people at the same time. It was very nicely served, very tasty and extremely delicious.
We left the very pretty brewery satisfied and fed up.
The rooms were not booked by us, but the entire hotel makes a very clean impression. The complex is very nice and you can, if you want, book a boat trip or take a canoe, which you can borrow on site, drive yourself through the Spreewald.
It wasn't my first visit and it won't be the last.
Du lịch theo nhóm

Ngày nhận xét: 5 thg 5, 2026

Ngày ở: thg 5 2026

Super

The hotel is nicely decorated
We had a suite over 2 floors with 2 toilets. The staff is very nice. The restaurant with its own brewery is not cheap but the food is very good and the beer delicious. The barge port is in the corner but there are also providers when you cross the lock.mosquito spray do not forget breakfast is ok.
Khách đi công tác

Ngày nhận xét: 13 thg 7, 2025

Ngày ở: thg 7 2025

Wonderful hotel in a quiet town with beautiful surrondings.

Nice and new rooms. I could bring my dog to the room. There is a lake nearby, the Spree riwer also and their own beerbrewing. An old brewhouse from 1788. Good beer and good food. The breakfast at the hotel was perfect. The hotel is a bit pricy but it is worth every penny
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 7 thg 5, 2026

Ngày ở: thg 5 2026

Great hotel.

Great hotel with nice staff and fantastic ambience.

Vị trí xuất sắc

4,5

Dorfstraße 53, Schlepzig, 15910, Đức|0,68 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

10:30

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này chào đón trẻ em

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

3 tuổi trở xuống

446.319 ₫ (EUR15)/người/đêm

Thú nuôi

Cho phép mang theo thú cưng có thu phí

Bữa sáng

Có phục vụ bữa sáng

Giá bữa sáng

416.564 ₫ (≈EUR 14)/người

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Tuân theo các hướng dẫn của chính phủ để giảm thiểu sự lây lan của virus corona (COVID-19), chỗ nghỉ này hiện không nhận khách từ một số quốc gia nhất định trong thời gian hướng dẫn còn hiệu lực. Do dịch virus corona (COVID-19), các biện pháp an toàn và vệ sinh bổ sung hiện đang được thực hiện tại chỗ nghỉ này.
Phương thức thanh toán được chấp thuận
Khách sạn này chấp nhận các phương thức thanh toán sau:
card logocard logo

Cash

Spreewaldresort Seinerzeit: Câu hỏi thường gặp

Spreewaldresort Seinerzeit cách trung tâm Schlepzig 0.7 km.
Spreewaldresort Seinerzeit nằm tại Schlepzig, Đức; cách trung tâm Schlepzig 0.7 km.
Spreewaldresort Seinerzeit cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 10:30.
Có, Spreewaldresort Seinerzeit có điểm đỗ xe.
Có, Spreewaldresort Seinerzeit có nhà hàng.