Apart Horizonte

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Zárate cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Apart Horizonte trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
14:00

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Bể bơi
Khu vực không hút thuốc
Cho phép mang theo vật nuôi

Tìm hiểu thêm về Apart Horizonte

Apart Horizonte

Với hồ bơi ngoài trời mở quanh năm, Apart Horizonte ở Zárate cung cấp chỗ nghỉ có Wi-Fi miễn phí và chỗ đậu xe riêng miễn phí cho khách lái xe.

Vị trí

19 de Marzo 877, Zárate, 2800, Ác-hen-ti-na|1,25 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

14:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Apart Horizonte: Câu hỏi thường gặp

Apart Horizonte cách trung tâm Zárate 1.3 km.
Apart Horizonte nằm tại Zárate, Ác-hen-ti-na; cách trung tâm Zárate 1.3 km.
Apart Horizonte cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 14:00.
Có, Apart Horizonte có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Apart Horizonte, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.