Point A Dublin The Liberties

+ 45

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Dublin cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Point A Dublin The Liberties trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
11:00

Tiện nghi

Wi-Fi
Điều hòa nhiệt độ
Quầy lễ tân 24 giờ
Khu vực không hút thuốc
Giặt là
Thang máy

Tìm hiểu thêm về Point A Dublin The Liberties

Point A Dublin The Liberties

Point A Dublin The Liberties ở trung tâm Dublin, chỉ cách Guinness Storehouse và Nhà thờ St. Patrick 15 phút đi bộ. Khách sạn này cách Lâu đài Dublin 1,2 km và cách Cao đẳng Trinity 1,4 km. Đập tan cơn khát với đồ uống yêu thích tại quầy bar/khu lounge. Khách có thể dùng bữa sáng kiểu Âu các ngày trong tuần từ 6:30 đến 10:00 và cuối tuần (phụ phí) từ 7:00 đến 11:00. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm nhận phòng nhanh, quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 95 phòng được trang bị máy điều hòa và Smart TV. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình kỹ thuật số sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Phòng tắm riêng với buồng tắm vòi sen có đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc. Tiện nghi phòng bao gồm két bảo mật đặt được máy tính xách tay và bàn; bên cạnh đó dịch vụ dọn phòng cũng phục vụ hàng ngày.

Đánh giá từ
Hotels.comExpediaTripadvisor
Được du khách đề cập
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 10 thg 9, 2026

Ngày ở: thg 9 2026

Staff was great -friendly and helpful. Room was small, bathroom even smaller. Aside from that, it was fine
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 10 thg 9, 2026

Ngày ở: thg 9 2026

We really like the PointA concept; small but modern and delicately furnished rooms. Everything works as it should. Comfy beds and very good ventilation. Breakfast (continenta) more than adequate. People always make the difference; so also here: Staff very helpful.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 10 thg 9, 2026

Ngày ở: thg 9 2026

Wonderful experience all around! The rooms were very clean, the service was top notch and the staff were quite pleasant and helpful. The breakfast was very delicious and a nice selection. Highly recommend!
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 14 thg 9, 2026

Ngày ở: thg 9 2026

Breakfast very disappointing. Not worth 13 pounds.
No fridge in room, could not use common fridge.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 8 thg 9, 2026

Ngày ở: thg 9 2026

Great place to stay, close to Historical area, parking garage was convenient & easy to use
Hotel was super clean but a bit on the small side

Vị trí xuất sắc

4,9

Oliver Bond St, Dublin, D08 H10F, Ai-len|0,79 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

11:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Point A Dublin The Liberties: Câu hỏi thường gặp

Point A Dublin The Liberties cách trung tâm Dublin 0.8 km.
Point A Dublin The Liberties nằm tại Dublin, Ai-len; cách trung tâm Dublin 0.8 km.
Point A Dublin The Liberties cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:00.
Không, Point A Dublin The Liberties không có điểm đỗ xe. Nếu bạn cần tìm khách sạn có chỗ đỗ xe, chỉ cần lọc nơi lưu trú có "Điểm đỗ xe" trong mục "Tiện nghi" của phần kết quả tìm kiếm.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Point A Dublin The Liberties, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.