Lumino Dwellings

+ 35

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Munnar cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Lumino Dwellings trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
12:00
Trả phòng trước:
11:00
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng
Trẻ em
Khách sạn này chào đón trẻ em

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Quầy lễ tân 24 giờ
Nhà hàng
Giặt là
Nhân viên nói được nhiều thứ tiếng

Tìm hiểu thêm về Lumino Dwellings

Lumino Dwellings

Tọa lạc tại Devikolam, Lumino Dwellings cách Nhà thờ Mount Carmel và Nhà thờ Munnar Juma Masjid 15 phút đi bộ. Khách sạn này cách Vườn hồng 1,4 km và cách St. Thomas Marthoma 1,5 km. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm dịch vụ giặt ủi/giặt khô và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 80 phòng. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí ngay tại phòng.

Đánh giá từ
TripadvisorTrip.comExpedia
Được du khách đề cập
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 5 thg 8, 2026

Tea Resort in Munnar, Kerala

Small resort amidst an excellent tea garden, mesmerizing view. The staff was professional, honest and hospitable. The room was comfortable and clean, peaceful environment. Only suggestion would be to make food available in the resort regardless of any season.
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 7 thg 10, 2025

Ngày ở: thg 10 2025

Worst hotel in munnar

Worst hotel in munnar .. don't stay this hotel .. driver room not available and toilet not proper clean .. room also small .. staffs are smoking against guest room side .. so worst experience with this hotel
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 17 thg 2, 2025

Ngày ở: thg 2 2025

Terrible stay at Lumino Dwellings Munnar

1. Hot water was only available for a limited time period. Morning time 7:30 to 10:30 and night 7:30 to 9. I checked in at 3:30 and wanted to had shower as I was driving all the way from Bangalore but they denied to provide hot water.
2. No ventilation in the room, it was like a cave.
3. Hairs were sticked on the fresh bedsheets, when I asked about the washing of the bedsheets the boy was unable to give proper answer.
4. Limited parking area for the personal vehicles of the guests.
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 1 thg 1, 2025

Ngày ở: thg 12 2024

Don't book this hotel.

This hotel is very near to the Munnar like around in 1.5kms.
But,
The worst hotel to stay. Worst receptionist. They have updated the room and bed details wrongly in ixigo saying it is kind size bed and 340sq feet. Where is it a queen bed and room size around 200sq. ft.
They might say it has a very good mountain view. Well it is wrong. When you open the curtain you will see the mountains for sure but also a dump of waste and lot of noise because of the nearby Saravana store kitchen.
Hotel staff are even more rude not addressing any of the issues I have faced. I still believe how they were able to get a 4 star rating. I believe it is fake.
The hotel is not even worth of 2.5k even for a deluxe room.
Don't fall for the images they have shared in any website.
Stay away for these people.
Also there is no parking as well.
Khách đi công tác

Ngày nhận xét: 19 thg 10, 2024

Ngày ở: thg 10 2024

Poor Room

Very very poor room condition. Rooms are totally different from their website photo. If you book this hotel a horrible experience waiting for you. Ground floor Rooms are damped. Bad Smel running all time in the room. Don't book this hotel book another hotel in munnar

Vị trí rất đẹp

4,0

Tea County Rd, near KTDC, Munnar, Ikka Nagar, 685612, Ấn Độ|0,71 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

12:00

Trả phòng trước:

11:00

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này chào đón trẻ em

Giường phụ

Mọi lứa tuổi

163.983 ₫ (INR600)/người/đêm

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Lumino Dwellings: Câu hỏi thường gặp

Lumino Dwellings cách trung tâm Munnar 0.7 km.
Lumino Dwellings nằm tại Munnar, Ấn Độ; cách trung tâm Munnar 0.7 km.
Lumino Dwellings cho phép nhận phòng từ 12:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:00.
Có, Lumino Dwellings có điểm đỗ xe.
Có, Lumino Dwellings có nhà hàng.