The Cloud by Daan

+ 22

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Vagamon cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho The Cloud by Daan trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
13:00
Trả phòng trước:
11:00

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Dịch vụ đưa đón sân bay
Quầy lễ tân 24 giờ
Nhà hàng
Khu vực không hút thuốc

Tìm hiểu thêm về The Cloud by Daan

The Cloud by Daan

The Cloud by Daan ở Vagamon cung cấp chỗ nghỉ 2 sao có khu vườn, sân hiên và nhà hàng. Chỗ nghỉ này có các tiện nghi như dịch vụ phòng và quầy lễ tân 24 giờ, cùng với Wi-Fi miễn phí ở toàn bộ chỗ nghỉ. Khách sạn có phòng gia đình.

Vị trí

WARD 4, Vagamon, 685503, Ấn Độ|1,67 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

13:00

Trả phòng trước:

11:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Chỗ nghỉ này không nhận tổ chức tiệc chia tay cuộc đời độc thân hay các bữa tiệc tương tự như vậy.

The Cloud by Daan: Câu hỏi thường gặp

The Cloud by Daan cách trung tâm Vagamon 1.7 km.
The Cloud by Daan nằm tại Vagamon, Ấn Độ; cách trung tâm Vagamon 1.7 km.
The Cloud by Daan cho phép nhận phòng từ 13:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:00.
Có, The Cloud by Daan có điểm đỗ xe.
Có, The Cloud by Daan có nhà hàng.