Appartements Basecamp Warth

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Warth cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Appartements Basecamp Warth trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
16:00
Trả phòng trước:
10:00

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Nhà hàng
Khu vực không hút thuốc
Thang máy
Bộ dụng cụ sơ cứu

Tìm hiểu thêm về Appartements Basecamp Warth

Appartements Basecamp Warth

Nằm ở Warth am Arlberg thuộc Vorarlberg, Appartements Basecamp Warth cung cấp Wi-Fi miễn phí và chỗ đậu xe riêng miễn phí. Chỗ nghỉ có bếp đầy đủ tiện nghi với tủ lạnh và máy pha cà phê, TV màn hình phẳng, cùng phòng tắm riêng được trang bị vòi sen.

Vị trí

Warth 77a, Warth, 6767, Áo|0,49 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

16:00

Trả phòng trước:

10:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Chỗ nghỉ này không nhận tổ chức tiệc chia tay cuộc đời độc thân hay các bữa tiệc tương tự như vậy. Được quản lý bởi một host cá nhân

Appartements Basecamp Warth: Câu hỏi thường gặp

Appartements Basecamp Warth cách trung tâm Warth 0.5 km.
Appartements Basecamp Warth nằm tại Warth, Áo; cách trung tâm Warth 0.5 km.
Appartements Basecamp Warth cho phép nhận phòng từ 16:00 và yêu cầu trả phòng trước 10:00.
Có, Appartements Basecamp Warth có điểm đỗ xe.
Có, Appartements Basecamp Warth có nhà hàng.