NB Hotel&Spa

+ 22

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Tetovo cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho NB Hotel&Spa trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
13:00
Trả phòng trước:
11:30
Bữa sáng
Có phục vụ bữa sáng
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng
Trẻ em
Khách sạn này chào đón trẻ em

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Dịch vụ đưa đón sân bay
Bể bơi
Trung tâm thể dục

Tìm hiểu thêm về NB Hotel&Spa

NB Hotel&Spa

Tọa lạc ở Tetovo, cách Cầu Stone Bridge 45 km, NB Hotel&Spa cung cấp chỗ nghỉ có khu vườn, chỗ đậu xe riêng miễn phí, sân hiên và nhà hàng. Khách sạn 5 sao này cung cấp quầy bar.

Đánh giá từ
Tripadvisor
Được du khách đề cập
Du lịch theo nhóm

Ngày nhận xét: 16 thg 7, 2026

Ngày ở: thg 7 2026

Favorite place in Tetovo

My favorite place when I am visiting Tetove. The rooms are clean and the restaurant in particular is excellent. I would even say one of the best in the city.
Khách đi công tác

Ngày nhận xét: 24 thg 7, 2021

Ngày ở: thg 6 2021

Lavoro ma non solo

Personale molto gentile e disponibile
Camere molto spaziose, ben illuminate, pulite e profumate, il bagno dispone di ampia doccia walk-in, asciugacapelli
Buon ristorante con cucina curata veloce e disponibile durante tutta la giornata, caffetteria piacevole e rilassante
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 28 thg 9, 2019

Ngày ở: thg 9 2019

Sve preporuke!

U ovom hotelu smo boravili par puta i odusevljeni smo. Hotel je nov, sobe su lepe i ciste, osoblje jako ljubazno. U sklopu hotela je restoran i spa centar. Obezbedjen je parking. Odnos cene i kvaliteta je odlican! Preporucujem!
Xem ý kiến của du khách trên Tripadvisor

Vị trí

Boulevard Vidoe Smilevski Bato, Tetovo, 1220, Bắc Macedonia|1,19 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

13:00

Trả phòng trước:

11:30

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này chào đón trẻ em

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Bữa sáng

Có phục vụ bữa sáng

Giá bữa sáng

150.297 ₫ (≈USD 5,76)/người

Thời gian bữa sáng

08:00 - 11:00 từ Thứ Hai đến Chủ Nhật

Phương thức thanh toán được chấp thuận
Khách sạn này chấp nhận các phương thức thanh toán sau:
card logocard logo

NB Hotel&Spa: Câu hỏi thường gặp

NB Hotel&Spa cách trung tâm Tetovo 1.2 km.
NB Hotel&Spa nằm tại Tetovo, Bắc Macedonia; cách trung tâm Tetovo 1.2 km.
NB Hotel&Spa cho phép nhận phòng từ 13:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:30.
Có, NB Hotel&Spa có điểm đỗ xe.
Có, NB Hotel&Spa có nhà hàng.