B&B De Deugdzonde

+ 75

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Sint-Denijs cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho B&B De Deugdzonde trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
16:00
Trả phòng trước:
14:00
Bữa sáng
Có phục vụ bữa sáng
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng
Trẻ em
Khách sạn này chào đón trẻ em

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Bể bơi
Spa
Nhà hàng
Khu vực không hút thuốc

Tìm hiểu thêm về B&B De Deugdzonde

B&B De Deugdzonde

B&B De Deugdzonde ở Zwevegem, chỉ cách Vườn Hồng Kortrijk và Kortrijk Xpo 10 phút lái xe. Nhà nghỉ giường & bữa sáng spa này cách Bảo tàng Vải 7,1 km và cách Kênh Espierres 7,2 km. Hãy để mình được chăm sóc thật đặc biệt khi ghé đến khu spa, với massage. Chắc chắn bạn sẽ thích những dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí, gồm hồ bơi ngoài trời, phòng tắm hơi và xe đạp cho thuê. Các dịch vụ, tiện ích khác tại Nhà nghỉ giường & bữa sáng này bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí, phòng trò chơi và khu dã ngoại. Khách có thể dùng bữa tại nhà hàng của B&B De Deugdzonde. Thư giãn sau một ngày dài bên cạnh ly đồ uống yêu thích tại quầy bar/khu lounge. Khách có thể dùng bữa sáng đầy đủ miễn phí vào các ngày trong tuần từ 7:00 đến 11:00 và từ 8:30 đến 11:30 cuối tuần. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm nhận phòng nhanh, trả phòng nhanh và báo miễn phí ở sảnh. Có kế hoạch tổ chức sự kiện tại Zwevegem? Nhà nghỉ giường & bữa sáng này có khu vực tổ chức rộng 70 mét vuông, bao gồm khu hội nghị và 2 phòng họp. Với khoản phụ phí nhỏ, khách có thể sử dụng dịch vụ đón khách tại nhà ga; ngoài ra còn có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên. Hãy nghỉ tại một trong 7 phòng được trang bị TV màn hình phẳng. Các phòng có sân riêng. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí ngay tại phòng. Tiện nghi phòng bao gồm bàn và báo miễn phí; bên cạnh đó dịch vụ dọn phòng cũng phục vụ hàng ngày.

Đánh giá từ
Hotels.comExpediaTripadvisorTrip.com
Được du khách đề cập
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 26 thg 4, 2026

Ngày ở: thg 4 2026

Evening meal is available but booking is necessary. The host prepared asparagus and chicken stuffed with spinach and rice. Continental breakfast was very nice with eggs of your choice if required. The en-suite was very spacious with a very nice large walk in shower.
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 31 thg 10, 2024

Ngày ở: thg 10 2024

Pleasant, beautiful and tasty

Nice location in restored farm buildings, pleasant interior in the rooms and restaurant. Fine supper of scalloped ham and chicory rolls with mashed potatoes and ice cream dessert. Nice wines available by the glass. Excellent and generous breakfast. Great coffee & tea. Friendly managers. Near Kortrijk and Lille.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 27 thg 5, 2025

Ngày ở: thg 5 2025

This was a perfect stopover for us on the way from Calais to Pairi Daiza Zoo. Great value, we had a large family studio room with kitchen and two double beds. It was immaculately clean. Piet the host was super accommodating, we enjoyed drinks in the bar playing cards and whilst there is no restaurant as such Piet offered us dinner of shrimp croquette and fresh fish with potatoes and candied fennel followed by delicious strawberries and homemade vanilla ice cream for €25 a head. And a plate of fish fingers for my son. It was delicious. Breakfast offered eggs, breads, meats, cheeses, fruits, yogurt, cereals, coffee and freshly squeezed orange juice.
It was a bit cold for the swimming pond but it was enchanting. Plus a trampoline for my son he enjoyed a bounce.
A wonderful spot, thank you Piet. Highly recommend
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 20 thg 3, 2026

Ngày ở: thg 3 2026

Great experience
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 14 thg 11, 2024

Ngày ở: thg 11 2024

Such a peaceful and cozy place, in the middle if nature. Loved all the small details, the kind host and the amazing - very Belgian - breakfast! Will come again.

Vị trí rất đẹp

4,4

Priesterstraat 2, Sint-Denijs, 8554, Bỉ|3,1 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

16:00

Trả phòng trước:

14:00

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này chào đón trẻ em

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

2 tuổi trở xuống

Miễn phí

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Bữa sáng

Có phục vụ bữa sáng

Các lựa chọn bữa sáng

Bữa sáng kiểu Anh

Thời gian bữa sáng

07:00 - 11:00 từ Thứ Hai đến Thứ Sáu, 08:30 - 11:30 từ Thứ Bảy đến Chủ Nhật

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Xin lưu ý rằng các mục sau đây có thể phải trả phí tại chỗ, bạn có thể liên hệ với khách sạn để biết số tiền cụ thể theo nhu cầu của mình: Phí spa, bữa tối được phục vụ Nên sử dụng ô tô để di chuyển đến và đi từ nơi nghỉ này.
Phương thức thanh toán được chấp thuận
Khách sạn này chấp nhận các phương thức thanh toán sau:
card logocard logo

Cash

B&B De Deugdzonde: Câu hỏi thường gặp

B&B De Deugdzonde cách trung tâm Sint-Denijs 3.1 km.
B&B De Deugdzonde nằm tại Sint-Denijs, Bỉ; cách trung tâm Sint-Denijs 3.1 km.
B&B De Deugdzonde cho phép nhận phòng từ 16:00 và yêu cầu trả phòng trước 14:00.
Có, B&B De Deugdzonde có điểm đỗ xe.
Có, B&B De Deugdzonde có nhà hàng.