Quinta de Maderne

+ 55

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Refontoura cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Quinta de Maderne trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
11:00
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Bể bơi
Khu vực không hút thuốc
Ti vi

Tìm hiểu thêm về Quinta de Maderne

Quinta de Maderne

Quinta de Maderne ở trung tâm Felgueiras, cách Pao de Lo de Margaride 4 phút lái xe và Nhà máy rượu Quinta da Lixa 6 phút lái xe. Nhà nghỉ giường & bữa sáng này cách Kartódromo de Fafe 12,8 km và cách Khu liên hợp thể thao Lousada 14,5 km. Hãy tận hưởng mọi dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí như xưởng rượu vang trong khuôn viên và hồ bơi ngoài trời. Nhà nghỉ giường & bữa sáng này còn có quyền truy cập Internet không dây miễn phí, khu dã ngoại và khu lò nướng BBQ. Khách có thể tìm thấy nhiều quà vặt và món ăn nhẹ tại tiệm/cửa hàng đồ ăn nhanh của Quinta de Maderne. Đập tan cơn khát với đồ uống yêu thích tại quầy bar/khu lounge. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý, thư viện và dịch vụ ATM/ngân hàng. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 2 phòng được trang bị máy điều hòa và TV plasma. Các phòng có hiên riêng. Hãy tự chuẩn bị những bữa ăn của mình tại khu bếp chung/bếp tập thể. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí ngay tại phòng. Các phòng tắm được trang bị buồng tắm vòi sen với vòi sen phun mưa và đồ dùng nhà tắm miễn phí.

Đánh giá từ
Tripadvisor
Được du khách đề cập
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 23 thg 9, 2022

Ngày ở: thg 9 2022

Wine Tasting

Stopped off here to taste their green wine on the way to the Douro Valley. Small producer - gorgeous vinho verde !
Very warm welcome, easy to find, and they even grow kiwis. We were treated to some homemade apple cake which was delicious. Make sure you arrange an appointment. Highly recommended.
Xem ý kiến của du khách trên Tripadvisor

Vị trí

Rua de Maderne Quinta de Maderne, Refontoura, 4610-815, Bồ Đào Nha|1,26 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

11:00

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Giường phụ

Có thể thêm giường phụ có phí, tùy diện tích của phòng.

Quinta de Maderne: Câu hỏi thường gặp

Quinta de Maderne cách trung tâm Refontoura 1.3 km.
Quinta de Maderne nằm tại Refontoura, Bồ Đào Nha; cách trung tâm Refontoura 1.3 km.
Quinta de Maderne cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:00.
Có, Quinta de Maderne có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Quinta de Maderne, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.