Domus Villas

+ 93

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Pipa cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Domus Villas trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
12:00
Thú nuôi
Cho phép mang theo thú cưng có thu phí
Trẻ em
Khách sạn này chào đón trẻ em

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Dịch vụ đưa đón sân bay
Bể bơi
Quầy lễ tân 24 giờ

Tìm hiểu thêm về Domus Villas

Domus Villas

Domus Villas de Luxo ở Tibau do Sul, gần bãi biển cách Bãi biển Pipa và Công viên Chapadao 15 phút lái xe. Khách sạn này cách Bãi biển Minas 0,9 km và cách Bãi biển Love 1,4 km. Hãy tận hưởng mọi dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí như hồ bơi ngoài trời và xe đạp cho thuê. Những dịch vụ, tiện ích khác tại Khách sạn này bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí và dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 19 phòng được trang bị máy điều hòa với bếp cùng tủ lạnh và lò nướng. Các phòng có ban công riêng. Phòng được trang bị TV LCD 32-inch với các chương trình truyền hình kỹ thuật số để khách giải trí; vá kết nối internet không dây miễn phí giữ bạn luôn kết nối. Tiện nghi phòng bao gồm bàn và khu tiếp khách tách biệt; bên cạnh đó dịch vụ dọn phòng cũng phục vụ hàng tuần.

Đánh giá từ
Hotels.comTripadvisorExpedia
Được du khách đề cập
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 28 thg 1, 2026

Ngày ở: thg 1 2026

Wonderful experience

An amazing setting! The comforts of the cabins, from the kitchens, dining room and rooms thought out in every detail and need of the guests! The pool clean and ready for use at any time of the day and what to say about attention! Wonderful! We will stay again at Domus Villa as it is a guarantee in care, safety and comfort!
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 4 thg 5, 2026

Ngày ở: thg 5 2026

Disappointment

All super old and in need of maintenance.
The house we stayed in smelled a lot of mold. Curtains had black parts.
There's no breakfast.
Landscaping sent memories. All ugly. For doing. Missing flowers...
The pool came to have a gosma downstairs when it stepped on the stones. Including several missing stones.
Ugly pillows, mattresses so... not even talking...
Old towels, some even torn and the bedding was another shit.
Jacuzzi only in the photo does not work.
Never again.

Phản hồi từ khách sạn

Ngày nhận xét: 6 thg 5, 2026

Olá Tomate O,
Lamentamos sua insatisfação.
Apenas alguns esclarecimentos:
1) Sua reserva foi realizada SEM café da manhã, conforme detalhes de sua reserva.
Nossas Villas dispõem de cozinha equipada sendo permitido trazer alimentos e bebidas.
Conseguimos incluir seu café da manhã por um adicional. Foram informados e até foram tomar café no restaurante.
2) NÃO oferecemos Villas com Jacuzzi desde 2022. Sua reserva NÃO tinha incluso casa com Jacuzzi. Temos apenas 2 unidades que as jacuzzis não foram retiradas, mas estão desativadas, informamos vocês.
3) A casa NÃO tem cheiro de mofo e a piscina não esta suja, no dia de sua chegada recebemos mais de 100 mm de chuva. Por este motivo o ambiente estava com maior humidade e a piscina com a cor um pouco escura o que foi resolvido no dia seguinte. Na Piscina na frente de sua casa não faltam pedras, apenas algumas poucas na borda.
4) A casa foi reformada, lamentamos que não gostaram. Oferecemos Up grade cortesia para Villa de 3 suítes já que estavam com 03 filhos para que fiquem mais confortáveis sendo que sua reserva foi para Villa de 02 suítes. Lamentamos que não gostaram poderíamos ter trocado vocês de unidade, mas não manifestaram insatisfação durante a estadia.
5) Nosso paisagismo não é de flores, temos algumas flores sim mas nosso paisagismo é de plantas nativas regionais onde sobre sai a cor verde das plantas. Também temos flores sobre tudo na primavera, nesta época de chuvas as flores acostumam a cair com maior frequência.
Sobre os travesseiros, colchões, roupa de cama e toalhas vou abrir um protocolo para saber o que aconteceu porque o que menciona não é nosso padrão.
Todo ano renovamos toalhas e enxoval.
Sobre os travesseiros e colchões nunca temos reclamações, mas vamos verificar o que aconteceu para melhorar sempre.
As cortinas são todas novas, mas o black out sim esta um pouco antigo já estou repassando para o setor responsável trocar.
Obrigado pelo seu feedback e tempo, vamos revisar os pontos mencionado para melhorar sempre.
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 17 thg 2, 2025

Ngày ở: thg 2 2025

A wonderful holiday

Wonderful place, the beautiful gardens, the very rich pool, the large, comfortable, air-conditioned houses, the very friendly staff, I loved it ideal for family going.
The toilet well, the only thing is that it is a little far from the center or you have to walk a lot.
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 7 thg 6, 2025

Ngày ở: thg 6 2025

Much more than expected !!!!!!

We booked for 2 adults and 1 child when we arrived we found that our duplex was a terrible house 2 giant bedrooms everything to cook day by way did the cleaning impeccably the truth the service is second to none wish they were all like this!!! One day the air conditioning was broken... we went to the beach and when we came back we found that they had put a new one has low to the beach and is close to everything super recommended
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 5 thg 11, 2024

Ngày ở: thg 11 2024

A real paradise

Wonderful place!
It exceeded all our expectations. We stayed in the chalet with three suites one of them with a hot tub, all rooms are very spacious, the kitchen is equipped with everything from furniture, appliances and dishes, everything very clean and organized. Staff are polite and always willing to help. The hotel itself is wonderful, clean pool, beautiful garden a true paradise, great for family. I intend to come back more often.

Vị trí rất đẹp

4,1

Bahia Dos Golfinhos, 1751, Pipa, 59178-000, Bra-xin|1,16 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này chào đón trẻ em

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thú nuôi

Cho phép mang theo thú cưng có thu phí

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Khách cần phải xuất trình giấy tờ tùy thân có ảnh và thẻ tín dụng vào thời điểm nhận phòng. Vui lòng lưu ý tất cả các Yêu cầu Đặc biệt đều tùy thuộc vào tình trạng phòng trống và phụ phí có thể sẽ được tính thêm. Do dịch virus corona (COVID-19), các biện pháp an toàn và vệ sinh bổ sung hiện đang được thực hiện tại chỗ nghỉ này. Please note, the property accepts only small dogs. Other pets cannot be accommodated.
Phương thức thanh toán được chấp thuận
Khách sạn này chấp nhận các phương thức thanh toán sau:
card logocard logocard logo

Cash

Domus Villas: Câu hỏi thường gặp

Domus Villas cách trung tâm Pipa 1.2 km.
Domus Villas nằm tại Pipa, Bra-xin; cách trung tâm Pipa 1.2 km.
Domus Villas cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Có, Domus Villas có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Domus Villas, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.