Delta Hotels Calgary Airport in-Terminal

+ 134

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Calgary cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Delta Hotels Calgary Airport in-Terminal trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
12:00
Bữa sáng
Có phục vụ bữa sáng
Thú nuôi
Cho phép mang theo thú cưng có thu phí
Trẻ em
Khách sạn này chào đón trẻ em

Tiện nghi

Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Trung tâm thể dục
Quầy lễ tân 24 giờ
Nhà hàng
Khu vực không hút thuốc

Tìm hiểu thêm về Delta Hotels Calgary Airport in-Terminal

Delta Hotels Calgary Airport in-Terminal

Delta Hotels Calgary Airport In-Terminal cung cấp những dịch vụ và tiện nghi hàng đầu, đảm bảo mang đến cho quý khách trải nghiệm thoải mái nhất.Cơ sở lưu trú cung cấp các dịch vụ đưa đón để hỗ trợ quý khách khám phá những địa điểm mong muốn tại Calgary (AB). Khách có thể sử dụng các lựa chọn đỗ xe cho người khuyết tật ngay tại cơ sở lưu trú.Nhân viên quầy lễ tân tại cơ sở lưu trú có cung cấp dịch vụ trợ giúp đặc biệt cho quý khách. Cơ sở lưu trú cung cấp dịch vụ giặt là thuận tiện để giữ cho những bộ quần áo của quý khách luôn sạch sẽ và thơm tho.Muốn thư giãn? Hãy tận dụng tối đa thời gian lưu trú của quý khách tại Delta Hotels Calgary Airport In-Terminal, nơi có những tiện nghi thuận tiện như dịch vụ phòng. Ngoài ra, quý khách có thể mua những vật dụng nhỏ và những món đồ khác tại các cửa hàng tiện lợi mà không cần phải rời khỏi Delta Hotels Calgary Airport In-Terminal. Vì sức khỏe và sự thoải mái của khách, việc hút thuốc bị nghiêm cấm trong toàn bộ khuôn viên cơ sở lưu trú. Mỗi phòng ở Delta Hotels Calgary Airport In-Terminal đều được trang bị các tiện nghi và trang thiết bị để đảm bảo mang đến cho khách một kỳ nghỉ thoải mái.Một số phòng có tiện ích phát video trong phòng, báo hằng ngày hoặc TV để khách giải trí và thư giãn. Quý khách có thể tìm thấy mọi thứ cần thiết để pha cà phê hoặc trà trong một số phòng. Một số phòng tắm được trang bị các tiện nghi như áo choàng tắm, khăn tắm hoặc máy sấy tóc, đảm bảo cho quý khách một kỳ nghỉ thoải mái. Hãy bắt đầu ngày mới với bữa sáng hảo hạng được phục vụ hằng ngày tại Delta Hotels Calgary Airport In-Terminal. Hãy bắt đầu buổi sáng kỳ nghỉ của quý khách với tách cà phê được phục vụ hằng ngày tại quán cà phê trong khuôn viên. Khi đến nơi, đừng bỏ lỡ trải nghiệm chương trình giải trí buổi tối thú vị ngay trong khuôn viên.Tại Delta Hotels Calgary Airport In-Terminal, du khách có thể lựa chọn nhận hàng tạp hóa trực tiếp tại phòng nghỉ của mình, đảm bảo sự thoải mái và đơn giản vượt trội khi dùng bữa.

Đánh giá từ
Hotels.comExpediaTripadvisorTrip.com
Được du khách đề cập
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 7 thg 8, 2026

Ngày ở: thg 7 2026

We thoroughly enjoyed our stay at this hotel and would choose it again. The onsite restaurant’s food and staff are an added bonus!
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 1 thg 8, 2026

Ngày ở: thg 7 2026

My room smelled like sewage. I didn’t get any sleep. The smell was awful. Notified staff twice and nothing was done. Called for a fan twice and never received one.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 18 thg 7, 2026

Ngày ở: thg 7 2026

I had a good night sleep, the bed and the room were very clean and comfortable. The staff are friendly and helpful! I did not have breakfast as I had a flight to catch in the morning, but more importantly, I found it very quiet and I was able to get a good night sleep.
Khách du lịch một mình

Ngày nhận xét: 15 thg 7, 2026

Convenient, clean, and well-designed in-airport lodging

Delta Hotels Calgary Airport In-Terminal July 8-9, 2026
For my third visit to Calgary in the past three years, I have for the third time chosen the In-Terminal Delta Hotel. My first two visits were arranged by polar explorer Quark Expeditions. The hotel served as the launching point for both of those trips – expeditions to Resolute Bay in the high Arctic. This time the hotel was where I would stay before returning to D.C., after a 12-day rail trip on Amtrak and VIA Rail Canada, from D.C., to Chicago, Seattle, Vancouver, Jasper, and Banff.
In each of my three experiences staying at Delta’s In-Terminal Hotel I have found the staff to be professional, courteous and helpful. I’ve found the room to be secure, clean, and well-appointed with electronic charging ports, Netflix on the screen, and a great place to get a good night’s sleep.
Paying with points, I consider the choice a cost-effective one. Also helpful is the range of meal options, both those available at the hotel (a well-stocked bar and pub menu is on site), and the options available in the food court on the street-side of the airport, which includes A&W Canada and Subway along with local outlets serving Asian and vegan meals.
Of course, the best feature of the hotel is the short distance from the hotel to the domestic and international terminals at the airport. I’ve stayed at the Marriott that is physically in the same building as the terminals, and the experience was a good one. The Delta is located across the street from the terminal, but I found both hotels offered first-rate accommodations, so both are good choices, in my experience.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 12 thg 7, 2026

Ngày ở: thg 7 2026

Very comfortable bed!
Very convenient after a long trip to be right in the airport and steps from the rental car return!

Vị trí xuất sắc

4,8

2001 Airport Rd NE, Calgary, T2E 6Z8, Canada|10,12 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này chào đón trẻ em

Giường phụ

Mọi lứa tuổi

377.204 ₫ (CAD20)/người/đêm

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thú nuôi

Cho phép mang theo thú cưng có thu phí

Bữa sáng

Có phục vụ bữa sáng

Giá bữa sáng

754.408 ₫ (≈CAD 40)/người

Thời gian bữa sáng

06:00 - 11:00 từ Thứ Hai đến Chủ Nhật

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Khách cần phải xuất trình giấy tờ tùy thân có ảnh và thẻ tín dụng vào thời điểm nhận phòng. Vui lòng lưu ý tất cả các Yêu cầu Đặc biệt đều tùy thuộc vào tình trạng phòng trống và phụ phí có thể sẽ được tính thêm. Please note that airport parking is available and charges are applicable. Please contact the hotel for further information and details.
Phương thức thanh toán được chấp thuận
Khách sạn này chấp nhận các phương thức thanh toán sau:
card logocard logocard logocard logocard logocard logo

Cash

Delta Hotels Calgary Airport in-Terminal: Câu hỏi thường gặp

Delta Hotels Calgary Airport in-Terminal cách trung tâm Calgary 10.1 km.
Delta Hotels Calgary Airport in-Terminal nằm tại Calgary, Canada; cách trung tâm Calgary 10.1 km.
Delta Hotels Calgary Airport in-Terminal cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Có, Delta Hotels Calgary Airport in-Terminal có điểm đỗ xe.
Có, Delta Hotels Calgary Airport in-Terminal có nhà hàng.