Hotel Spa Excalibur

+ 36

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Villeta cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Hotel Spa Excalibur trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
13:00
Trả phòng trước:
12:00
Bữa sáng
Có phục vụ bữa sáng
Thú nuôi
Cho phép mang theo thú cưng miễn phí

Tiện nghi

Wi-Fi
Khu vực không hút thuốc
Ti vi
Nhân viên nói được nhiều thứ tiếng
WiFi ở khu vực chung
Vườn

Tìm hiểu thêm về Hotel Spa Excalibur

Hotel Spa Excalibur

Hotel Spa Excalibur tọa lạc ở Villeta, chỉ cách Công viên trung tâm Villeta và Nhà thờ Tổng lãnh Thiên thần St. Michael vài bước. Khách sạn này cách Quảng trường Panela 0,5 km và cách Khu bảo tồn thiên nhiên Paraíso Andino 23,9 km. Hãy tận hưởng mọi dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí, bao gồm hồ bơi ngoài trời và phòng tắm hơi. Khách sạn này còn có quyền truy cập Internet không dây miễn phí, dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch và phòng đại tiệc. Khách có thể lựa chọn dùng bữa tại nhà hàng của Khách sạn hoặc nghỉ lại trong phòng và thưởng thức những món ăn ngon với dịch vụ phòng 24 giờ. Đập tan cơn khát với đồ uống yêu thích tại quầy bar/khu lounge. Khách có thể dùng bữa sáng kiểu Âu miễn phí hàng ngày từ 7:00 đến 9:00. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm truy cập Internet tốc độ cao (có dây) miễn phí và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 6 phòng. Các kênh truyền hình vệ tinh sẽ giúp bạn có những giây phút giải trí thoải mái. Phòng được trang bị quạt; và dịch vụ dọn phòng phục vụ hàng ngày.

Đánh giá từ
Tripadvisor
Được du khách đề cập
Khác

Ngày nhận xét: 6 thg 2, 2022

Ngày ở: thg 7 2021

hotel genial

Fue un fin de semana espectacular, el ambiente, la antención, la comida fuera de serie. Volvere las veces que pueda. Las costillas me encantaron. y toda la familia la paso muy bien. Es un sitio para hacer eventos. Gracias por el gran servicio.
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 29 thg 6, 2023

Ngày ở: thg 6 2023

No respetan la fecha de reserva y no quieren devolver el dinero

Por motivos personales nos tocó cambiar la fecha de la reserva, nos confirmaron inicialmente y cuando ya íbamos a viajar llamamos para avisar y resulta que no nos respetaron la nueva fecha y ahora no quieren devolvernos el dinero.
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 2 thg 1, 2023

Ngày ở: thg 1 2023

Schön, aber sehr schlechtes Preis-Leistungs-Verhältnis

Positiv:
- Großer Pool und sehr schöne, gepflegte Gartenanlage
- Der Betreiber ist sehr freundlich und hilfsbereit. Spricht auch etwas englisch, was die Kommunikation erleichtert
Negativ:
- Zimmer wurde während unsere 3 tägigen Aufenthalts nicht gereinigt
- das Doppelbet dürfte nichtmal 1,60m breit sein, ist also sehr eng
- die angrenzende Autobahn ist Tag und Nacht hörbar, je nachdem welches Zimmer man hat
- kein Föhn, Seife oder Shampoo auf dem Zimmer
- das Frühstück ist mit einem Fruchtteller, zwei Röstis plus Spiegelei sehr spärlich. Es gibt keinen Kaffee, nur heiße Schokolade
Insgesamt ist das Preis-Leistungs-Verhältnis schlecht. Im Vergleich nur mit Kolumbien sogar fast eine Frechheit.
Wir vermuten, dass Einheimische andere Preise bezahlen, und deswegen das Hotel gut bis sehr gut bewerten.
Für die Hälfte des Preises von Zimmer (wir haben 120,-€ pro Nacht bezahlt) und extra Getränken, wäre es auch durchaus eine Empfehlung.
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 4 thg 4, 2022

Ngày ở: thg 2 2022

Tienen Potencial

Positivo: La zona de la piscina, la tranquilidad durante el dia, el desayuno (incluido en la tarifa de hospedaje)  y la atención a los huéspedes.
Negativo: Lamentablemente fueron varias irregularidades que dejan mucho que pensar como un lugar completamente atractivo para hospedarse. 1. No registran los clientes. No piden identificaciónes, ni siquiera de los menores de edad, punto que me parece gravísimo. También, puede Ud estar compartiendo en zonas comunes con un delicuente y no tendrían forma de saber, no hacen un registro de huéspedes normal. 2. De todas las instalaciones, la mejor zona es la de la piscina, aunque las suites están completamente dotadas y con comodidad absoluta es demasiado costosa. Las habitaciones sencillas excesivamente caras para el lugar donde se encuentran. En el lugar más apartado del hotel, donde se debe atravesar una cancha de fútbol abandonada y deteriorada por el paso del tiempo y en la parte donde serían las gradas, está cubierto por una polisombra que tapa el cuarto de "San Alejo" de la finca "hotel". En la habitación había excrementos de ratones. Una caja de inspección de aguas negras en la mitad de la habitación. Que cuando se pisa,  la placa se mueve y suena fuerte. Sumado a esto, tienen por vecinos al respaldo,  un lugar - cantina donde exhiben caballos de paso y con el ruido del animador, la música a alto volumen, imposible dormir. 3. El servicio de restaurante, esa es la peor parte de todas. No manejan una carta, por lo tanto no se puede saber ni los platos que ofrecen, y peor, ni el precio de los mismos.  Simplemente Ud debe ir describiendo posibles opciones de comida para saber si ellos las tienen disponibles. Ahora, hablando de nuestra experiencia, por un churrasco que estaba viejo y lo determinamos por el sabor y que realmente era un corte de carne que no parecía churrasco, nos cobraron 45 mil pesos. (exagerado, cuando hacía solo un par de días, habíamos pagado en un restaurante de la zona G, un new York steak en 49 mil). Esa misma, noche dentro de las casi nulas opciones nos ofrecieron un sándwich con queso y dos "tipos de jamón" al final un sándwich normal de pan tajado, por el cual pagamos nada más ni nada menos que 28 mil pesos.  Que pesar por el lugar y el ánimo de servicio que tienen sus anfitriones, pero todo esto se ve ensombrecido por lo descrito. Esa fue nuestra experiencia. Viajamos a mediados de febrero de 2022.
Khác

Ngày nhận xét: 15 thg 12, 2021

Ngày ở: thg 12 2021

Excelente servicio, piscina y gran servicio

Muy buena atención, es un hotel campestre, me gustó la piscina. Las habitaciones son amplias, cómodas con vista a los jardines.
Buen plan para ir en familia, queda ubicado a poco más de una hora de Bogotá y ofrece servicio de restaurante. También muy bueno.
Xem ý kiến của du khách trên Tripadvisor

Vị trí

Vereda Salitre Negro, Villeta, 111111, Colombia|0,53 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

13:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thú nuôi

Cho phép mang theo thú cưng miễn phí

Bữa sáng

Có phục vụ bữa sáng

Các lựa chọn bữa sáng

Bữa sáng kiểu phương Tây

Thông tin quan trọng về thành phố
Đối với các đợt lưu trú vào hoặc sau ngày 1 tháng 1 năm 2023, cư dân Colombia và người không cư trú lưu trú từ 60 ngày liên tục trở lên sẽ bị tính thuế bán hàng quốc gia 19% đối với nơi lưu trú tại thời điểm lưu trú. Du khách có thị thực du lịch sẽ không phải nộp thuế này. Thuế có thể được tính khi khách chịu thuế và khách không chịu thuế ở chung phòng.
Phương thức thanh toán được chấp thuận
Khách sạn này chấp nhận các phương thức thanh toán sau:
card logocard logo

Cash

Hotel Spa Excalibur: Câu hỏi thường gặp

Hotel Spa Excalibur cách trung tâm Villeta 0.5 km.
Hotel Spa Excalibur nằm tại Villeta, Colombia; cách trung tâm Villeta 0.5 km.
Hotel Spa Excalibur cho phép nhận phòng từ 13:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Không, Hotel Spa Excalibur không có điểm đỗ xe. Nếu bạn cần tìm khách sạn có chỗ đỗ xe, chỉ cần lọc nơi lưu trú có "Điểm đỗ xe" trong mục "Tiện nghi" của phần kết quả tìm kiếm.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Hotel Spa Excalibur, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.