Penzion Adéla

+ 23

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Dolní Bečva cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Penzion Adéla trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
10:00

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Khu vực không hút thuốc
Giặt là
Cho phép mang theo vật nuôi
Bình chữa cháy

Tìm hiểu thêm về Penzion Adéla

Penzion Adéla

Nằm ở Rožnov pod Radhoštěm, Penzion Adéla có khu vườn, phòng chờ chung, sân hiên, cùng Wi-Fi miễn phí ở toàn bộ chỗ nghỉ. Ngoài bếp chung, chỗ nghỉ này còn có BBQ. Đây là chỗ nghỉ không hút thuốc và tọa lạc cách Ga Ostrava-Svinov 50 km.

Đánh giá từ
Tripadvisor
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 30 thg 10, 2018

Ngày ở: thg 9 2018

Penzion nejen pro golfisty :-)

Pokud se ráno chcete pokochat pohledem z okna na perfektní zelené golfové hřiště, jste na správné adrese.
Ubytování je čisté a moderní. Majitel Vám rád poradí kam na výlet.
Snídaně jsou bohaté a chutné.
Cyklisté si zde přijdou na své, v penzionu je kolárna.
Určitě se ještě vrátíme :-)
Xem ý kiến của du khách trên Tripadvisor

Vị trí rất đẹp

4,0

Dolni Bečva, Dolní Bečva, 756 61, Cộng hòa Séc|2,02 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

10:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Penzion Adéla: Câu hỏi thường gặp

Penzion Adéla cách trung tâm Dolní Bečva 2.0 km.
Penzion Adéla nằm tại Dolní Bečva, Cộng hòa Séc; cách trung tâm Dolní Bečva 2.0 km.
Penzion Adéla cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 10:00.
Có, Penzion Adéla có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Penzion Adéla, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.