Penzion Vinařská

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Polešovice cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Penzion Vinařská trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
10:00

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Khu vực không hút thuốc
Tiện nghi phòng họp
Truy cập Internet

Tìm hiểu thêm về Penzion Vinařská

Penzion Vinařská

Nằm ở Polešovice, Penzion Vinařská có khu vườn, phòng chờ chung, sân hiên, cùng Wi-Fi miễn phí. Chỗ nghỉ này cung cấp bếp chung, cùng tổ chức các tour du lịch cho khách. Tại guest house, mỗi phòng đều được thiết kế có tủ quần áo.

Đánh giá từ
Tripadvisor
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 19 thg 11, 2018

Ngày ở: thg 11 2018

Podzimní degustace vín v rodinném penzionu

Podzimní degustace vín v rodinném penzionu naproti vinařství pro přátele dobrého vína, dobrého jídla a podzimní pohody. Moderní rodinný penzion, který je přizpůsoben jak velké společnosti, tak jednotlivým skupinkám, které svůj pobyt ve společenské místnosti mohou oddělit dřevěnými zástěnami, které jsou zvukotěsné. Ubytování ve pokojích, kde jsou samostatné sociální zařízení, malá kuchyňka a prostorná ložnice. 3 pokoje, pro návštěvu jak hromadnou, tak individuální. Rodinná péče majitelů , dovoz jídla až na penzion, degustace vín z rodinného vinařství dle jejich aktuální nabídky i za účasti majitele a jeho odborné přednášky a prezentace vinařství.
Xem ý kiến của du khách trên Tripadvisor

Vị trí tuyệt vời

5,0

672, Polešovice, 687 37, Cộng hòa Séc|0,18 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

10:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Chỗ nghỉ này không nhận tổ chức tiệc chia tay cuộc đời độc thân hay các bữa tiệc tương tự như vậy. Vui lòng thông báo trước cho Penzion Vinařská về thời gian đến dự kiến của quý khách. Khách có thể sử dụng ô Yêu cầu Đặc biệt khi đặt phòng hoặc liên lạc trực tiếp với chỗ nghỉ qua các thông tin liên hệ được ghi trong xác nhận đặt phòng. Được quản lý bởi một host cá nhân

Penzion Vinařská: Câu hỏi thường gặp

Penzion Vinařská cách trung tâm Polešovice 0.2 km.
Penzion Vinařská nằm tại Polešovice, Cộng hòa Séc; cách trung tâm Polešovice 0.2 km.
Penzion Vinařská cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 10:00.
Có, Penzion Vinařská có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Penzion Vinařská, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.