Neve St Studio

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Split cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Neve St Studio trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
10:00

Tiện nghi

Wi-Fi
Điều hòa nhiệt độ
Dịch vụ đưa đón sân bay
Khu vực không hút thuốc
Thang máy
Khu vực hút thuốc

Tìm hiểu thêm về Neve St Studio

Neve St Studio

Nằm ở Split, cách Bãi biển Trstenik 14 phút đi bộ và Cung điện Diocletian 1.8 km, Neve St Studio cung cấp chỗ nghỉ có các tiện nghi như Wi-Fi miễn phí và TV màn hình phẳng. Căn hộ này cách Sân vận động Mladezi Park 2.

Vị trí

18 Ulica Antuna Branka Šimića Prizemlje, Split, 21000, Croatia|3,24 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

10:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Neve St Studio: Câu hỏi thường gặp

Neve St Studio cách trung tâm Split 3.2 km.
Neve St Studio nằm tại Split, Croatia; cách trung tâm Split 3.2 km.
Neve St Studio cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 10:00.
Không, Neve St Studio không có điểm đỗ xe. Nếu bạn cần tìm khách sạn có chỗ đỗ xe, chỉ cần lọc nơi lưu trú có "Điểm đỗ xe" trong mục "Tiện nghi" của phần kết quả tìm kiếm.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Neve St Studio, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.