The Westin Buckhead Atlanta

+ 77

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Atlanta cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho The Westin Buckhead Atlanta trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
12:00
Thú nuôi
Cho phép mang theo thú cưng có thu phí

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Trung tâm thể dục
Quầy lễ tân 24 giờ
Nhà hàng

Tìm hiểu thêm về The Westin Buckhead Atlanta

The Westin Buckhead Atlanta

The Westin Buckhead Atlanta ở Buckhead, Atlanta, cách Quảng trường Lenox 1 phút lái xe và cách Công viên Piedmont 8 phút lái xe. Khách sạn này cách Đại học Emory 7,2 km và cách Học viện Công nghệ Georgia 9,8 km. Hãy tận hưởng mọi dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí, bao gồm câu lạc bộ sức khỏe phục vụ 24 giờ, hồ bơi trong nhà và phòng tắm hơi. Khách sạn này còn có quyền truy cập Internet không dây (phụ phí), dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách và dịch vụ trông trẻ (phụ phí). Khách có thể thưởng thức những món ăn ngon tại nhà hàng hoặc dùng bữa nhẹ tại quán cà phê. Khách sạn này còn cung cấp dịch vụ phòng (có giới hạn thời gian). Thư giãn sau một ngày dài bên cạnh ly đồ uống yêu thích tại quầy bar/khu lounge. Khách có thể dùng bữa sáng đầy đủ các ngày trong tuần từ 7:00 đến 10:00 và cuối tuần (phụ phí) từ 7:00 đến 11:00. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm trung tâm dịch vụ văn phòng, nhận phòng nhanh và trả phòng nhanh. Khu vực phục vụ hội thảo, sự kiện tại Khách sạn này bao gồm khu hội nghị và phòng họp. Có bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí) trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 368 phòng được trang bị tủ lạnh và TV màn hình phẳng. Giường nệm có lớp đệm bông đi cùng chăn bông và bộ đồ giường cao cấp. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây (phụ phí); trong khi các chương trình truyền hình cáp sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Phòng tắm riêng với vòi sen/bồn tắm kết hợp được trang bị bồn tắm và đồ dùng nhà tắm được thiết kế riêng.

Đánh giá từ
Hotels.comTripadvisorExpediaTrip.com
Được du khách đề cập
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 14 thg 9, 2026

Ngày ở: thg 9 2026

Everything about this hotel was amazing me and husband had a awesome time at this hotel will be returning.. no complaints f
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 7 thg 9, 2026

Ngày ở: thg 9 2026

Ac was set down to 65, but room temp would never get that low, felt like 75 during the day and only about 73 at night.
Khách đi công tác

Ngày nhận xét: 5 thg 9, 2026

Ngày ở: thg 9 2026

WESTIN ATL Buckhead is THE BEST!

I have stayed in this hotel for more than 10 years and my recent stay was the best! Never had a complaint in that time, and still don't. I got over-the-top service from all staff members. Housekeeping was on point. Dining and executive lounge was great. Front desk service was even better. I got followup calls from my in-room service from Keon. My check-in experience was fab and fast, shoutout to Jakera, and Deloris resolved an issue at check-in extremely professionally. I just had to write in about this. THANKS FOR A GREAT EXPERIENCE!
Khách đi công tác

Ngày nhận xét: 2 thg 9, 2026

Ngày ở: thg 9 2026

Tekita saved the day at the front desk!

I ran into a double-booking issue for an upcoming conference, and the reservations department wasn't able to help without a confirmation number. They pointed me to the front desk, and that's where Tekita took over. She got everything sorted quickly and professionally, and made what could've been a stressful situation completely painless.
Tekita is a true professional and a real credit to the brand. Thank you so much for the help!
Khách đi công tác

Ngày nhận xét: 28 thg 8, 2026

Ngày ở: thg 8 2026

Jakera is amaxing!

Arrived, hot and tired after a long day and red-eye flight. Too early to check in, we were greeted by Jakera. She was calm, pleasant and very patient. She took our names, checked our luggage, provided water and access to the lounge so our hangry group could get some coffee and a bite to eat. Hours later upon our return, Jakera once again greeted us with smiles and had remembered our names. She had our rooms available and got us in our way quickly and efficiently.
She is a real gem and an asset to the front line of this hotel!

Phản hồi từ khách sạn

Ngày nhận xét: 31 thg 8, 2026

Good afternoon....We are thrilled that you had a most pleasant stay at our hotel with the assistance of Jakera! We hope you choose to stay with us again.

Vị trí xuất sắc

4,7

3391 Peachtree Street North East, Atlanta, 30326, Hoa Kỳ|11,25 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Cho phép mang theo thú cưng có thu phí

Thông tin quan trọng về thành phố
Khách phải cung cấp thẻ tín dụng trùng khớp với tên trên đặt phòng khi nhận phòng. Khách sạn sẽ tạm giữ tiền trên thẻ của quý khách và sẽ hủy bỏ khoản tạm giữ này nếu không có khoản phí phát sinh hoặc hư hỏng nào đối với phòng khi trả phòng. Một số khách sạn và loại phòng có chính sách đặc biệt; vui lòng liên hệ với khách sạn để biết thêm thông tin.
Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

The Westin Buckhead Atlanta: Câu hỏi thường gặp

The Westin Buckhead Atlanta cách trung tâm Atlanta 11.3 km.
The Westin Buckhead Atlanta nằm tại Atlanta, Hoa Kỳ; cách trung tâm Atlanta 11.3 km.
The Westin Buckhead Atlanta cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Có, The Westin Buckhead Atlanta có điểm đỗ xe.
Có, The Westin Buckhead Atlanta có nhà hàng.