Element by Marriott Houston Katy

+ 52

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Houston cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Element by Marriott Houston Katy trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
12:00
Bữa sáng
Có phục vụ bữa sáng
Thú nuôi
Cho phép mang theo thú cưng có thu phí
Trẻ em
Khách sạn này chào đón trẻ em

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Bể bơi
Trung tâm thể dục
Quầy lễ tân 24 giờ

Tìm hiểu thêm về Element by Marriott Houston Katy

Element by Marriott Houston Katy

Tọa lạc tại Katy, Element by Marriott Houston Katy cách Typhoon Texas 2,1 km và cung cấp các tiện nghi như hồ bơi ngoài trời, trung tâm thể dục và khu vực nướng BBQ. Nơi nghỉ này cách Katy Mills 2,9 km. Nơi nghỉ này có lễ tân phục vụ 24 giờ.

Đánh giá từ
Hotels.comExpediaTripadvisorTrip.com
Được du khách đề cập
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 30 thg 10, 2019

Ngày ở: thg 10 2019

Khách sạn đẹp và tiện nghi

Chúng tôi đã đi du lịch về nhà từ World Series và đặt trực tuyến. Khi đến nơi, các đặt phòng của chúng tôi đã không đi qua hệ thống nên họ đã nâng cấp cho chúng tôi một bộ rất đẹp. Nhà bếp đầy đủ bao gồm tủ lạnh, lò vi sóng, vv Giường rất thoải mái. Tiền sảnh là rất lớn với một thanh tuyệt vời. Ăn sáng rất tốt.
Khách đi công tác

Ngày nhận xét: 29 thg 9, 2019

Ngày ở: thg 9 2019

NHÂN VIÊN TUYỆT VỜI

Họ hết trứng lúc 8 giờ sáng, còn một giờ nữa bữa sáng và họ hết trứng. Làm thế nào để bạn hết trứng với một giờ còn lại của bữa sáng? ? Bạn kiếm được hàng triệu đô la trên cơ sở hàng quý và bạn có thể gửi nhân viên đến lấy trứng không? ? Bạn có muốn trả tiền cho khách đi mà không ăn sáng?
Nơi này là khủng khiếp và nên được xác định từ khách sạn MARRIOTT.
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 4 thg 9, 2019

Ngày ở: thg 9 2019

Ở tuyệt vời

Phòng có 2 giường cỡ queen và ghế sofa ngủ rộng rãi. Bộ đồ giường siêu thoải mái. Nhiều chỗ chứa. Phòng của chúng tôi phải đối mặt với hồ để chúng tôi có một cái nhìn tốt đẹp. Các hồ bơi là nước muối, cách tốt hơn so với clo. Phần tốt nhất của căn phòng là tất cả ánh sáng trắng sáng, ngay cả vòi hoa sen cũng được chiếu sáng rực rỡ. Nó đã rất khá trong khách sạn. Tôi không thích bữa sáng, không có nhiều lựa chọn và nó không ngon. ? Rất nhiều không gian để dắt chó đi dạo. ? Dễ dàng kiểm tra vào & ra.
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 26 thg 5, 2019

Ngày ở: thg 5 2019

Hãy suy nghĩ kỹ trước khi ở lại đây

Tôi đã ở lại khách sạn này nhiều lần. Mỗi lần tôi ít hài lòng với dịch vụ. Chuyến đi cuối cùng này đã niêm phong thỏa thuận - Tôi đã giành được trở lại.
Tôi đã đặt phòng trước gần hai tháng. Tôi đã đăng ký và được chỉ định một phòng tầng một. Tôi biết đó là một dấu hiệu xấu. Phòng của tôi phải đối mặt với bãi đậu xe phía trước, vì vậy tôi nghe thấy mọi cánh cửa đóng lại, mọi cuộc trò chuyện và mọi bài hát trên radio. Ở phía bên kia của tôi là phòng vệ sinh nữ và nhà bếp. Tôi nghe thấy máy sấy tay, lò vi sóng, các cuộc trò chuyện và mỗi lần xả nước. Ngoài ra, tôi có thể nghe nói và cười từ quán bar cho đến sau nửa đêm.
Trong quá khứ, bữa sáng là một khách sạn tốt nhất. Không phải chuyến thăm này. Tôi đã đi ăn sáng khoảng chín và cả ba nước trái cây đều trống rỗng, thanh sữa chua hoàn toàn trống rỗng và có bốn quả trứng nhỏ / quiche còn lại. Yum Không phải! ?
Thực phẩm ăn sáng duy nhất trong việc cung cấp dễ dàng là hỗn hợp ngũ cốc và bánh kếp. Không cần phải nói, tôi đã sẵn sàng cho một ngày và kiểm tra lần cuối cùng tại khách sạn đáng thất vọng này.
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 26 thg 5, 2019

Ngày ở: thg 5 2019

Kỳ nghỉ bị hủy hoại - Đừng ở lại hoặc tin tưởng họ

Tôi đã ở trong khách sạn hơn 1, 500 đêm trong đời và đây là trải nghiệm tồi tệ nhất tôi từng có. Tôi đã đi du lịch với vợ và các con (6 và 8). Khi chúng tôi đăng ký và vào phòng, họ đã hạ cấp chúng tôi từ một vị vua và một chiếc ghế sofa ngủ xuống chỉ còn là một vị vua. Không ai sẽ làm bất cứ điều gì để giúp đỡ.
Đây là đêm thứ bảy của Ngày Tưởng niệm và tôi tình cờ nghe thấy một trong những nhân viên lễ tân nói rằng họ không thích đặt phòng vào đêm này khi họ kiếm được nhiều tiền hơn khi đi bộ. Điều gây thất vọng nhất là việc đặt phòng đã thay đổi một cách kỳ diệu từ 4 Người lớn thành 2 Người lớn và tôi đứng đó tại bàn và xem nhiều phòng khác của bốn người đăng ký. Nói cách khác, họ rất vui khi để những đứa trẻ nhỏ không có chỗ ngủ nhưng lại nhường chỗ cho những nhóm 4 người khác ở trong những căn phòng có thể làm việc cho chúng tôi.
Ngoài ra, chúng tôi đang ở trong thị trấn để thăm mẹ tôi để giúp cô ấy chuyển sang sống nhờ trợ giúp. Các chỉ thay thế khách sạn là gần 10 dặm. Những đứa trẻ của tôi đã kiệt sức vào sáng chủ nhật và nó đã hủy hoại nửa ngày. . . ngày duy nhất trong chuyến đi của chúng tôi
Dù sao, rất nhiều chi tiết để đi vào, nhưng tôi hoàn toàn chán ghét cách chúng tôi được đối xử và họ không có khả năng làm cho tình huống trở nên đúng đắn. Tất cả những gì họ cung cấp là hoàn trả thẻ tín dụng của chúng tôi và cho phép chúng tôi thanh toán.
Xếp hàng phản hồi chung từ người quản lý của họ với một hoặc hai lý do yếu. . . 3. . . 2. . . 1. . .

Vị trí rất đẹp

4,1

23653 Grande Centre Drive, Houston, 77494, Hoa Kỳ|39,92 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này chào đón trẻ em

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

2 tuổi trở xuống

Miễn phí

Thú nuôi

Cho phép mang theo thú cưng có thu phí

Bữa sáng

Có phục vụ bữa sáng

Các lựa chọn bữa sáng

Bữa sáng kiểu phương Tây, Bữa sáng kiểu Anh

Thời gian bữa sáng

06:30 - 09:30 từ Thứ Hai đến Thứ Sáu, 07:00 - 10:00 từ Thứ Bảy đến Chủ Nhật

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Khách cần phải xuất trình giấy tờ tùy thân có ảnh và thẻ tín dụng vào thời điểm nhận phòng. Vui lòng lưu ý tất cả các Yêu cầu Đặc biệt đều tùy thuộc vào tình trạng phòng trống và phụ phí có thể sẽ được tính thêm.
Thông tin quan trọng về thành phố
Khách phải cung cấp thẻ tín dụng trùng khớp với tên trên đặt phòng khi nhận phòng. Khách sạn sẽ tạm giữ tiền trên thẻ của quý khách và sẽ hủy bỏ khoản tạm giữ này nếu không có khoản phí phát sinh hoặc hư hỏng nào đối với phòng khi trả phòng. Một số khách sạn và loại phòng có chính sách đặc biệt; vui lòng liên hệ với khách sạn để biết thêm thông tin.
Phương thức thanh toán được chấp thuận
Khách sạn này chấp nhận các phương thức thanh toán sau:
card logocard logocard logocard logocard logocard logo

Cash

Element by Marriott Houston Katy: Câu hỏi thường gặp

Element by Marriott Houston Katy cách trung tâm Houston 39.9 km.
Element by Marriott Houston Katy nằm tại Houston, Hoa Kỳ; cách trung tâm Houston 39.9 km.
Element by Marriott Houston Katy cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Có, Element by Marriott Houston Katy có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Element by Marriott Houston Katy, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.