Cova Hotel

+ 49

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại San Francisco cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Cova Hotel trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
12:00

Tìm hiểu thêm về Cova Hotel

Cova Hotel

Facilities and services include wireless Internet access, restaurant, bar, gym, laundry service, parking (extra charge) and 24-hour reception. Rooms feature wireless Internet access, bathroom, hairdryer, safe, TV, telephone and balcony or terrace. One-Bedroom Suite also feature separate living room, kitchenette, refrigerator, microwave and espresso machine. Address: 655 Ellis Street, 94109 San Francisco, California, United States.

Đánh giá từ
Tripadvisor
Được du khách đề cập
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 12 thg 2, 2020

Ngày ở: thg 1 2020

TUYỆT VỜI 4 TUYỆT VỜI

Ở lại Cova trong bốn đêm là một trải nghiệm mở mắt: đầu tiên là tiêu cực: khu vực này là một khu vực mở mắt do những người vô gia cư rộng lớn trong và xung quanh các đường phố: rẽ nhầm ra khỏi khách sạn, sau đó bạn sẽ thấy người vô gia cư Khu vực tẻ nhạt trên đường phố, thực sự buồn trong ngày này. Bây giờ The Positives: khách sạn xinh xắn sạch sẽ thoải mái, nhân viên lễ tân hữu ích thân thiện, xe đưa đón miễn phí (cần đặt trước) bữa sáng kiểu lục địa đáng yêu và rượu vang miễn phí vào buổi tối là một sự bổ sung tuyệt vời. Khách sạn nằm ở một vị trí tuyệt vời để ghé thăm San Francisco, chúng tôi đã đi bộ hầu hết các địa điểm thậm chí đến bến cá ngư dân (nó đi bộ một quãng dài nhưng để thấy được cảnh quan nó rất xứng đáng) tôi sẽ ở lại: tất nhiên tôi sẽ ở lại.

Phản hồi từ khách sạn

Ngày nhận xét: 13 thg 2, 2020

Dear myfamilylincs,
I want to thank you for staying with us. We appreciate your feedback. Your opinion is very important to us.
Thank you kindly,
Dennis R.
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 7 thg 3, 2020

Ngày ở: thg 3 2020

Khách sạn Cova

Nhân viên khách sạn đẹp
Xe đưa đón miễn phí đến những nơi khác nhau trong San Francisco
Phòng tập thể dục tầng hai
Khu vực hút thuốc trên tầng thượng và quán bar mở cửa đến năm 2000
Không có điều hòa trong phòng
Vấn đề chính vô gia cư trong các lều trên vỉa hè ở khắp mọi nơi bên ngoài khu vực khách sạn được gọi là thăn

Phản hồi từ khách sạn

Ngày nhận xét: 7 thg 3, 2020

Dear Traveler,
I want to thank you for staying with us. We appreciate your feedback.
Thank you kindly,
Dennis R
Khác

Ngày nhận xét: 28 thg 2, 2020

Ngày ở: thg 2 2020

Ở lại thất vọng do dịch vụ khách hàng kém

Chúng tôi ở Cova trong ba đêm (trong ngày cuối tuần của Tổng thống) và thất vọng với tổng thời gian lưu trú. Liên quan đến các mặt tích cực, căn phòng sạch sẽ và thoải mái (ngoại trừ việc không có bộ điều chỉnh nhiệt độ để điều chỉnh nhiệt độ) và bữa sáng kiểu lục địa có nhiều lựa chọn hơn mong đợi. Vị trí cũng thuận tiện cho những nơi chúng tôi muốn đến. Các tiêu cực chủ yếu là với dịch vụ khách hàng và giao tiếp kém về tàu con thoi. Khi chúng tôi đến để kiểm tra, họ gặp khó khăn khi chỉ định chúng tôi vào một phòng, rõ ràng là do một số trục trặc kỹ thuật. Thay vì liên lạc với chúng tôi, cô gái quản lý quầy lễ tân đã bấm máy tính trong khoảng nửa giờ và tránh nói chuyện với chúng tôi hoặc đưa ra bất kỳ cập nhật nào trong khi chúng tôi đứng ở sảnh. Nó giống như chúng ta thậm chí không có ở đó. . . chúng tôi phải yêu cầu cô ấy giải thích chuyện gì đang xảy ra. Cuối cùng, chúng tôi quyết định đi ăn tối để cho cô ấy thêm thời gian để tìm hiểu và sau khi trở về 1. 5 giờ sau, vấn đề vẫn chưa được giải quyết, và một lần nữa chúng tôi đứng đó mà không có cập nhật hay liên lạc nào trong 30 phút nữa trong khi 2 nhân viên im lặng nhấp vào máy tính để cố gắng tìm ra tất cả. Nó khiến chúng tôi cảm thấy rất khó chịu khi bị bỏ qua như thế. Cuối cùng họ đã giao cho chúng tôi một phòng muộn hơn khoảng 3 giờ so với thời gian ban đầu chúng tôi muốn nhận phòng. Vấn đề khác là xe đưa đón; nó chỉ chạy vào ngày cuối cùng chúng tôi ở đó, và hai ngày khác chúng tôi đã yêu cầu và được thông báo rằng nó không chạy do không có tài xế. . . không chắc chắn tại sao họ không lên kế hoạch cho hệ thống tốt hơn khi biết đó là một kỳ nghỉ cuối tuần bận rộn và nhiều khách tôi chắc chắn đang tính đến việc đưa đón. Ngoài ra, cách này được nhân viên lễ tân truyền đạt cũng kém; giọng họ đáp lại có vẻ như họ thấy khó chịu, chúng tôi thậm chí còn hỏi về việc đưa đón. Tôi sẽ không ở lại đây một lần nữa, và sẽ khuyến khích người khác tìm nơi khác.

Phản hồi từ khách sạn

Ngày nhận xét: 5 thg 3, 2020

Dear Traveler,
I want to thank you for staying with us. We appreciate your feedback.
Thank you kindly,
Dennis R.
Khách đi công tác

Ngày nhận xét: 26 thg 2, 2020

Ngày ở: thg 2 2020

Chuyến đi hội nghị và ở trong Tenderloin

Tôi thấy mình đã chọn một trong những khách sạn hội nghị đã được phê duyệt tại thành phố San Fransisco. Phạm vi định giá hàng đêm là điên rồ, vì vậy tôi đã chọn Cova chỉ dưới $ 300 / đêm. Manh mối đầu tiên mà lựa chọn của tôi là tồi tệ là khi người tham dự hội nghị đồng nghiệp của tôi nhắn tin cho tôi (anh ấy đã đến trước khi tôi nói) để nói với bạn rằngllll sẽ yêu mến đi bộ đến Trung tâm Moscone. Khi tôi đến tôi nhanh chóng nhận ra những gì anh ấy đang đề cập đến. Vô gia cư nằm rải rác trong khu vực dẫn đến các tương tác không thoải mái và chúng tôi cố gắng vượt qua phân và nơi ẩn náu phân hủy sinh học khác. Thứ hai, phòng tốt nhất tương đương với Holiday - Inn Express và chắc chắn không đáng với giá phải trả. Ban đêm cũng là một cuộc phiêu lưu khi chúng tôi nghe thấy tiếng la hét hàng đêm và tiếng nhạc nổ bên ngoài cho đến nửa đêm về sáng. Bạn nóng hay lạnh vào ban đêm? Quá tệ, không có máy điều nhiệt trong phòng để điều chỉnh nhiệt độ. Còn người thức dậy sớm và muốn tập thể dục thì sao? Phòng tập thể dục đã mở đến 7 giờ sáng và chìa khóa sẽ không mở cửa. Tôi chắc chắn sẽ không đề nghị nơi này để ở lại cho bất cứ ai đến thăm San Francisco!

Phản hồi từ khách sạn

Ngày nhận xét: 27 thg 2, 2020

Dear MattH863,
I want to thank you for staying with us. Your opinion is very important to us I want to thank you for your feedback.
Thank you dinky,
Dennis R.
Khác

Ngày nhận xét: 1 thg 2, 2020

Ngày ở: thg 1 2020

dịch vụ khách hàng kém

Xin lưu ý rằng nếu bạn đặt xe đưa đón qua khách sạn, hãy nhận một biên lai thích hợp nếu không bạn sẽ hết tiền và tiền gửi của bạn sẽ biến mất. Khách sạn ở trong một khu vực thực sự khó khăn chăm sóc khách hàng không tồn tại sau khi bạn đã rời đi

Phản hồi từ khách sạn

Ngày nhận xét: 4 thg 2, 2020

Dear K308LPbarryw,
I want to thank you for booking with us. I apologize if you had troubles with your shuttle service. We booked a shuttle service for you to the airport with another company. We provided you a receipt for your booking. You were supposed to provide that receipt to the shuttle driver. I'm not sure if the driver charged you again but if he or she charged you again, you can ask the shuttle company to refund you for the overcharge. Let me know if you need help with this issue.
Thank you kindly,
Dennis R

Vị trí

2,9

655 Ellis St., San Francisco, Khu phố Tenderloin, 94109, Hoa Kỳ|1,04 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Cova Hotel: Câu hỏi thường gặp

Cova Hotel cách trung tâm San Francisco 1.0 km.
Cova Hotel nằm tại San Francisco, Hoa Kỳ; cách trung tâm San Francisco 1.0 km.
Cova Hotel cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Không, Cova Hotel không có điểm đỗ xe. Nếu bạn cần tìm khách sạn có chỗ đỗ xe, chỉ cần lọc nơi lưu trú có "Điểm đỗ xe" trong mục "Tiện nghi" của phần kết quả tìm kiếm.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Cova Hotel, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.