Quality Suites Downtown San Luis Obispo

+ 81

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại San Luis Obispo cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Quality Suites Downtown San Luis Obispo trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
16:00
Trả phòng trước:
12:00
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Trung tâm thể dục
Quầy lễ tân 24 giờ
Khu vực không hút thuốc

Tìm hiểu thêm về Quality Suites Downtown San Luis Obispo

Quality Suites Downtown San Luis Obispo

Khách sạn Quality Suites Central Coast có vị trí thuận tiện ngay gần Đường cao tốc 101 và chỉ cần đi bộ là đến Đại học Bách khoa California và trung tâm thành phố. Nhà thờ San Luis Obispo de Tolosa cách đó chưa đầy một dặm.

Đánh giá từ
Hotels.comExpediaTripadvisorTrip.com
Được du khách đề cập
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 15 thg 9, 2026

Ngày ở: thg 9 2026

I like my quiet and there were families there so next time I will ask for a room in the back and not a pool view one
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 12 thg 9, 2026

Ngày ở: thg 9 2026

I’ve stayed here two times and overall it’s very good; however both times I found some hairs on the bathroom floor - and this time in the shower as well. Everything else is perfect so it’s puzzling.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 28 thg 8, 2026

Ngày ở: thg 8 2026

First time staying here and was pleasantly surprised with how large the rooms were and the freshly made to order breakfast. Thanks!
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 20 thg 8, 2026

Ngày ở: thg 8 2026

Pool was nice and heated. Happy hour with complimentary drinks was very welcome after a long drive. Lovely town
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 20 thg 8, 2026

Ngày ở: thg 8 2026

Was a great hotel, Has a very amazing charm, And they really try to go over basic service I felt for the price point. The Breakfast is better than most self serve service even though it is similar.

Vị trí xuất sắc

4,5

1631 Monterey St, San Luis Obispo, 93401, Hoa Kỳ|0,79 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

16:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Thông tin quan trọng về thành phố
Khách phải cung cấp thẻ tín dụng trùng khớp với tên trên đặt phòng khi nhận phòng. Khách sạn sẽ tạm giữ tiền trên thẻ của quý khách và sẽ hủy bỏ khoản tạm giữ này nếu không có khoản phí phát sinh hoặc hư hỏng nào đối với phòng khi trả phòng. Một số khách sạn và loại phòng có chính sách đặc biệt; vui lòng liên hệ với khách sạn để biết thêm thông tin.
Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Quality Suites Downtown San Luis Obispo: Câu hỏi thường gặp

Quality Suites Downtown San Luis Obispo cách trung tâm San Luis Obispo 0.8 km.
Quality Suites Downtown San Luis Obispo nằm tại San Luis Obispo, Hoa Kỳ; cách trung tâm San Luis Obispo 0.8 km.
Quality Suites Downtown San Luis Obispo cho phép nhận phòng từ 16:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Có, Quality Suites Downtown San Luis Obispo có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Quality Suites Downtown San Luis Obispo, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.