My Athens Place

+ 30

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Athena cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho My Athens Place trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
11:00
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Dịch vụ đưa đón sân bay
Khu vực không hút thuốc
Giặt là

Tìm hiểu thêm về My Athens Place

My Athens Place

My Athens Place cung cấp chỗ nghỉ đầy đủ tiện nghi với Wi-Fi miễn phí, ngay trung tâm Athens và cách Phố mua sắm Ermou 6 phút đi bộ cũng như Quảng trường Syntagma 700 m.

Vị trí

60 Κολοκοτρώνη, Athena, Quận 1, 10560, Hy Lạp|0,94 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

11:00

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

My Athens Place: Câu hỏi thường gặp

My Athens Place cách trung tâm Athena 0.9 km.
My Athens Place nằm tại Athena, Hy Lạp; cách trung tâm Athena 0.9 km.
My Athens Place cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:00.
Có, My Athens Place có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại My Athens Place, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.