St George Beach Apartment

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Naxos cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho St George Beach Apartment trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
12:00
Trả phòng trước:
10:00
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng
Trẻ em
Khách sạn này chào đón trẻ em

Tiện nghi

Wi-Fi
Điều hòa nhiệt độ
Khu vực không hút thuốc
Bộ dụng cụ sơ cứu
Truy cập Internet
Dịch vụ đưa đón

Tìm hiểu thêm về St George Beach Apartment

St George Beach Apartment

Nằm ở Naxos Chora, cách Bãi biển Agios Georgios 2 phút đi bộ và Di tích Portara 1.2 km, St George beach Apartment có Wi-Fi miễn phí, sân hiên và điều hòa. Chỗ nghỉ này nhìn ra biển và cách Lâu đài Naxos 8 phút đi bộ.

Vị trí

Aristeidi Protopapadaki 2nd floor, Naxos, 84300, Hy Lạp|0,38 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

12:00

Trả phòng trước:

10:00

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này chào đón trẻ em

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

2 tuổi trở xuống

Miễn phí

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Vui lòng thông báo trước cho St George beach Apartment về thời gian đến dự kiến của quý khách. Khách có thể sử dụng ô Yêu cầu Đặc biệt khi đặt phòng hoặc liên lạc trực tiếp với chỗ nghỉ qua các thông tin liên hệ được ghi trong xác nhận đặt phòng. Chỗ nghỉ này không nhận tổ chức tiệc chia tay cuộc đời độc thân hay các bữa tiệc tương tự như vậy. Được quản lý bởi một host cá nhân
Phương thức thanh toán được chấp thuận
Khách sạn này chấp nhận các phương thức thanh toán sau:
card logocard logocard logo

St George Beach Apartment: Câu hỏi thường gặp

St George Beach Apartment cách trung tâm Naxos 0.4 km.
St George Beach Apartment nằm tại Naxos, Hy Lạp; cách trung tâm Naxos 0.4 km.
St George Beach Apartment cho phép nhận phòng từ 12:00 và yêu cầu trả phòng trước 10:00.
Không, St George Beach Apartment không có điểm đỗ xe. Nếu bạn cần tìm khách sạn có chỗ đỗ xe, chỉ cần lọc nơi lưu trú có "Điểm đỗ xe" trong mục "Tiện nghi" của phần kết quả tìm kiếm.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại St George Beach Apartment, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.