Foresta in Medias Mores

+ 76

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Tripoli cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Foresta in Medias Mores trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
11:00
Bữa sáng
Có phục vụ bữa sáng
Thú nuôi
Cho phép mang theo thú cưng có thu phí
Trẻ em
Khách sạn này chào đón trẻ em

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Dịch vụ đưa đón sân bay
Nhà hàng
Khu vực không hút thuốc
Cho phép mang theo vật nuôi

Tìm hiểu thêm về Foresta in Medias Mores

Foresta in Medias Mores

Nằm ở Vlakhokeraséa, cách Tu viện Malevi 33 km, Foresta in Medias Mores cung cấp chỗ nghỉ có khu vườn, chỗ đậu xe riêng miễn phí, phòng chờ chung và sân hiên. Khách sạn 3 sao này có dịch vụ phòng và phòng giữ hành lý.

Đánh giá từ
TripadvisorHotels.comExpedia
Được du khách đề cập
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 21 thg 6, 2025

Ngày ở: thg 6 2025

Quaint, relaxed place for getting away from it all

Quaint place for getting away from it all. The mountains reminded me of the Smokey Mountains. It was all green with a couple sprinklings of small villages out in the distance. That's it. All nature. Quiet.
It's quite a large spread but with only 12 rooms. Everyone faces the mountains and has either a deck or patio to enjoy the outdoor scenery.
There is a good spread of food for breakfast but you can also order other food. Dinners are laid back and never in a hurry. The cook will inform you what is available that, even though there is a menu. In the meantime, you can have a drink and enjoy the view while she prepares the meal. They'll let you know when it's ready. That's the kind of casual family owned business it is.
I placed our reservation through Expedia and it was hard to find. Expedia only listed Vlachokerasia as the address which is actually the name of the village. You have to watch for signs posted on the buildings to find the hotel. Eventually you get on a one lane asphalt road and think you're heading out in country but then it pops up. We had to ask the locals for directions. Some boys biked to the road we needed to find. As we thanked them, one said, "We hope you like our little village." Yes, we did. We'll always remember that line. We'll always remember this hotel and village because it was so unique.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 14 thg 10, 2025

Ngày ở: thg 10 2025

Amazing location up in the mountains with a million euro view in every direction. The location is above a traditional Greek village, which has cafe’s and a pharmacy. The staff are very friendly and accommodating. We truly enjoyed our stay here and will return.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 14 thg 10, 2025

Ngày ở: thg 10 2025

Very beautiful location in the mountains. Which is above a picturesque tradition Greek town, that has cafes and a pharmacy. The staff is wonderful and extremely accommodating! There is a excellent free breakfast served every morning. There are lots of places to hike to and explore. We really enjoyed our stay and will certainly return.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 1 thg 11, 2025

Ngày ở: thg 10 2025

If you are looking for a peaceful place to stay this is it! And your hostess is the best.
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 28 thg 9, 2025

Ngày ở: thg 9 2025

Excellent accommodation!!!

In a very clean and well-kept accommodation, with rich breakfast, very polite and willing to serve staff. The rooms were warm, spacious, with very good views of the forest. It is a destination that I would unreservedly recommend and to which I would come without hesitation again. Thank you Christos for everything!!!

Vị trí xuất sắc

4,6

Vlachokerasia, Tripoli, 22016, Hy Lạp|15,92 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

11:00

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này chào đón trẻ em

Giường phụ

từ 3 đến 14 tuổi

407.979 ₫ (EUR13,5)/người/đêm

Cũi trẻ em

2 tuổi trở xuống

Miễn phí

Thú nuôi

Cho phép mang theo thú cưng có thu phí

Bữa sáng

Có phục vụ bữa sáng

Giá bữa sáng

Vui lòng liên hệ với khách sạn để biết thông tin về giá

Thời gian bữa sáng

08:30 - 11:00 từ Thứ Hai đến Chủ Nhật

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Vui lòng thông báo trước cho Foresta in Medias Mores về thời gian đến dự kiến của quý khách. Khách có thể sử dụng ô Yêu cầu Đặc biệt khi đặt phòng hoặc liên lạc trực tiếp với chỗ nghỉ qua các thông tin liên hệ được ghi trong xác nhận đặt phòng. Do dịch virus corona (COVID-19), các biện pháp an toàn và vệ sinh bổ sung hiện đang được thực hiện tại chỗ nghỉ này. Do dịch virus corona (COVID-19), chỗ nghỉ này đang thực hiện các bước để bảo vệ sự an toàn của khách và nhân viên. Vì vậy, một số dịch vụ và tiện nghi cụ thể có thể sẽ bị giảm hoặc không hoạt động. Do dịch virus corona (COVID-19), chỗ nghỉ này đã rút ngắn giờ hoạt động của bên tiếp tân và các dịch vụ. Tuân theo các hướng dẫn của chính phủ để giảm thiểu sự lây lan của virus corona (COVID-19), chỗ nghỉ này có thể yêu cầu khách cung cấp giấy tờ bổ sung để xác nhận danh tính, hành trình du lịch và các thông tin liên quan khác trong thời gian hướng dẫn còn hiệu lực.
Phương thức thanh toán được chấp thuận
Khách sạn này chấp nhận các phương thức thanh toán sau:
card logocard logocard logocard logocard logo

Foresta in Medias Mores: Câu hỏi thường gặp

Foresta in Medias Mores cách trung tâm Tripoli 15.9 km.
Foresta in Medias Mores nằm tại Tripoli, Hy Lạp; cách trung tâm Tripoli 15.9 km.
Foresta in Medias Mores cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:00.
Có, Foresta in Medias Mores có điểm đỗ xe.
Có, Foresta in Medias Mores có nhà hàng.