Pinggan Bliss Panorama

+ 27

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Bali cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Pinggan Bliss Panorama trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
12:00

Tiện nghi

Wi-Fi
Dịch vụ đưa đón sân bay
Quầy lễ tân 24 giờ

Tìm hiểu thêm về Pinggan Bliss Panorama

Pinggan Bliss Panorama

Nhìn ra núi, Pinggan Panorama ở Kintamani cung cấp chỗ nghỉ có hồ bơi ngoài trời, khu vườn, sân hiên và nhà hàng. WiFi và chỗ đậu xe riêng đều có sẵn tại khu cắm trại miễn phí. Tại đây có phòng tắm riêng đầy đủ tiện nghi với vòi xịt/chậu rửa vệ sinh và đồ vệ sinh cá nhân miễn phí. Pinggan Panorama có phục vụ bữa sáng kiểu lục địa hoặc kiểu Á. Chỗ nghỉ có dịch vụ cho thuê ô tô. Pinggan Panorama cách Tegallalang Rice Terrace 32 km và Bảo tàng nghệ thuật Neka 41 km.

Vị trí

Pinggan, Kec, Bali, 80652, Indonesia|28,54 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Pinggan Bliss Panorama: Câu hỏi thường gặp

Pinggan Bliss Panorama cách trung tâm Bali 28.5 km.
Pinggan Bliss Panorama nằm tại Bali, Indonesia; cách trung tâm Bali 28.5 km.
Pinggan Bliss Panorama cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Không, Pinggan Bliss Panorama không có điểm đỗ xe. Nếu bạn cần tìm khách sạn có chỗ đỗ xe, chỉ cần lọc nơi lưu trú có "Điểm đỗ xe" trong mục "Tiện nghi" của phần kết quả tìm kiếm.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Pinggan Bliss Panorama, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.