Sayang Residence 2

+ 39

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Denpasar cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Sayang Residence 2 trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
12:00
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng
Sử dụng giường sẵn có
Trẻ em cần giường phụ để ngủ trong phòng.

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Quầy lễ tân 24 giờ
Ti vi
Nước đóng chai miễn phí

Tìm hiểu thêm về Sayang Residence 2

Sayang Residence 2

Sayang Residence 2 ở Denpasar, cách Công viên nước Waterbom Bali và Phố Ẩm thực 15 phút lái xe. Khách sạn này cách Bãi biển Sanur 5,6 km và cách Bãi biển Legian 12,9 km. Hãy thư thả ngắm cảnh từ sân thượng/sân hiên hay vườn; và tận hưởng những dịch vụ, tiện ích như quyền truy cập Internet không dây miễn phí. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm dịch vụ ATM/ngân hàng và máy bán hàng tự động. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 10 phòng được trang bị máy điều hòa. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình cáp sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Các phòng tắm được trang bị buồng tắm vòi sen với vòi sen phun mưa và đồ dùng nhà tắm miễn phí. Tiện nghi phòng bao gồm điện thoại, cùng bàn và nước đóng chai miễn phí.

Đánh giá từ
ExpediaTripadvisor
Được du khách đề cập
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 2 thg 1, 2019

Ngày ở: thg 12 2018

Basic accommodation, just what we need. Bed is nice and comfy. Perfect location for Denpasar area. Easy to get anywhere.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 4 thg 10, 2025

Ngày ở: thg 10 2025

I booked this homestay for my Indonesian friends, and from the moment they arrived, they were treated with suspicion and disrespect. The receptionist questioned whether the reservation was really theirs and tried to verify their phone number unnecessarily, even though it clearly matched the booking.
When they checked in, there was only one towel and a tiny bar of soap for two people—completely inadequate. Thankfully, they had brought their own towels. The staff handed them a price list for soiling towels or bedding, which felt very unwelcoming and accusatory from the start.
Throughout their stay, the internet was terrible, constantly cutting in and out. Worst of all, the staff were consistently rude and unhelpful. On the day of check-out, they were called four times before 12pm, even though they had already checked out on time. It felt like they were being rushed out and harassed.
Overall, this was a very unpleasant experience for my friends, and I would absolutely not recommend this place to anyone—especially local or Indonesian guests. If I could give zero stars, I would. Avoid this homestay.
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 27 thg 7, 2018

Ngày ở: thg 7 2018

Bad Hotel

I stayed at this hotel for one night. I was checked in at 10.15 am. In the picture, the room looks nice but the real is totaly difference. The room was smell, dirty, bed is too hard and not comfort. Less room amenities, tv channel is bad, AC is very.. very noisy. In the morning the shower is not working. Toilet is not maintained.
NOT RECOMMENDED
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 11 thg 12, 2018

Ngày ở: thg 12 2018

I stayed in the hotel for a night only as I was getting a boat to Gili islands in the next morning. The staff was very helpful to arrange the transportation to the port The hotel facilities and swimming pool are great, the room is spacious and comfy. I would stay there again.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 27 thg 11, 2018

Ngày ở: thg 11 2018

The locations is in the central of Denpasar so easy to get around

Vị trí

3,0

Jl. Bedugul No.25A, Sidakarya, Denpasar Selatan, Denpasar, South Denpasar, 80223, Indonesia|3,04 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Sử dụng giường sẵn có

Trẻ em cần giường phụ để ngủ trong phòng.

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Sayang Residence 2: Câu hỏi thường gặp

Sayang Residence 2 cách trung tâm Denpasar 3.0 km.
Sayang Residence 2 nằm tại Denpasar, Indonesia; cách trung tâm Denpasar 3.0 km.
Sayang Residence 2 cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Có, Sayang Residence 2 có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Sayang Residence 2, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.