Bukit Samudra

+ 24

So sánh ưu đãi cho Bukit Samudra trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
11:00
Bữa sáng
Có phục vụ bữa sáng
Trẻ em
Khách sạn này chào đón trẻ em

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Dịch vụ đưa đón sân bay
Nhà hàng
Khu vực không hút thuốc
Giặt là

Tìm hiểu thêm về Bukit Samudra

Bukit Samudra

Bukit Samudra tọa lạc tại Sumbawa Barat. Hãy thư thả ngắm cảnh từ sân thượng/sân hiên hay vườn. Hãy tận dụng sự tiện lợi của dịch vụ phòng 24 giờ tại Resort này. Khách có thể dùng bữa sáng buffet (có phụ phí) từ 7:00 đến 10:30 hàng ngày. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 6 phòng. Các phòng có ban công riêng. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí ngay tại phòng. Các phòng tắm được trang bị buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí.

Vị trí

Jl tano Labuan Kertasari, 84452, Indonesia

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

11:00

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này chào đón trẻ em

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Bữa sáng

Có phục vụ bữa sáng

Giá bữa sáng

95.586 ₫ (≈IDR 65.000)/người

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Chỗ nghỉ này không nhận tổ chức tiệc chia tay cuộc đời độc thân hay các bữa tiệc tương tự như vậy. Vui lòng thông báo trước cho Bukit Samudra về thời gian đến dự kiến của quý khách. Khách có thể sử dụng ô Yêu cầu Đặc biệt khi đặt phòng hoặc liên lạc trực tiếp với chỗ nghỉ qua các thông tin liên hệ được ghi trong xác nhận đặt phòng. Khách cần phải xuất trình giấy tờ tùy thân có ảnh và thẻ tín dụng vào thời điểm nhận phòng. Vui lòng lưu ý tất cả các Yêu cầu Đặc biệt đều tùy thuộc vào tình trạng phòng trống và phụ phí có thể sẽ được tính thêm.

Bukit Samudra: Câu hỏi thường gặp

Bukit Samudra cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:00.
Có, Bukit Samudra có điểm đỗ xe.
Có, Bukit Samudra có nhà hàng.