The Atlantic Hotel

+ 147

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại St Brelade cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho The Atlantic Hotel trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
12:00
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng

Tiện nghi

Wi-Fi
Trung tâm thể dục
Nhà hàng
Khu vực không hút thuốc
Giặt là
Giữ trẻ

Tìm hiểu thêm về The Atlantic Hotel

The Atlantic Hotel

Tọa lạc tại St. Brelade, The Atlantic Hotel - Small Luxury Hotels of the World gần biển, cách Trung tâm Trò chơi mạo hiểm Thung lũng 4 phút lái xe và cách Đường hầm Chiến tranh Jersey - Bệnh viện Ngầm Đức 10 phút lái xe. Khách sạn phù hợp cho khách gia đình này cách Bảo tàng & Phòng triển lãm Nghệ thuật Jersey 10,2 km và cách Lâu đài Elizabeth 10,2 km. Đừng bỏ qua những dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí tuyệt vời, bao gồm hồ bơi ngoài trời, hồ bơi trong nhà và bồn tắm thủy lực. Các tiện ích, dịch vụ khác tại Khách sạn phong cách kiến trúc Art Deco này bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí, dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách và dịch vụ trông trẻ (phụ phí). Khách có thể thưởng thức món ăn Anh tại Ocean, một trong 2 nhà hàng của Khách sạn hoặc nghỉ lại trong phòng và thưởng thức những bữa ăn ngon với dịch vụ phòng 24 giờ. Thư giãn sau một ngày dài bên cạnh ly đồ uống yêu thích tại quầy bar/khu lounge. Khách có thể dùng bữa sáng kiểu Anh (có phụ phí) từ 7:30 đến 11:00 hàng ngày. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm dịch vụ giặt ủi/giặt khô, nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý. Có kế hoạch tổ chức sự kiện tại St. Brelade? Khách sạn này có khu vực tổ chức rộng 210 mét vuông, bao gồm khu hội nghị và phòng họp. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 50 phòng được trang bị tủ lạnh. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình vệ tinh sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Phòng tắm riêng có máy sấy tóc và áo choàng tắm. Tiện nghi phòng bao gồm điện thoại, cùng két bảo mật và bàn.

Vị trí xuất sắc

4,8

Mont de la Pulente, Jersey JE3, St Brelade, JE3 8HE, Jersey|2,88 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Giường phụ

Có thể thêm giường phụ có phí, tùy diện tích của phòng.

The Atlantic Hotel: Câu hỏi thường gặp

The Atlantic Hotel cách trung tâm St Brelade 2.9 km.
The Atlantic Hotel cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Không, The Atlantic Hotel không có điểm đỗ xe. Nếu bạn cần tìm khách sạn có chỗ đỗ xe, chỉ cần lọc nơi lưu trú có "Điểm đỗ xe" trong mục "Tiện nghi" của phần kết quả tìm kiếm.
Có, The Atlantic Hotel có nhà hàng.