Riad Dar Yamna Marrakech

+ 24

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Marrakech cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Riad Dar Yamna Marrakech trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
12:00

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Dịch vụ đưa đón sân bay
Quầy lễ tân 24 giờ
Nhà hàng

Tìm hiểu thêm về Riad Dar Yamna Marrakech

Riad Dar Yamna Marrakech

Nằm tại vị trí thuận tiện ở Marrakech, Riad Dar Yamna Marrakech cung cấp các phòng có điều hòa, sân hiên, Wi-Fi miễn phí và nhà hàng. Khách sạn 3 sao này có dịch vụ phòng và quầy lễ tân 24 giờ. Chỗ nghỉ tọa lạc ở Medina.

Vị trí

29 Derb Jdid, Souk Laksour, Marrakesh 40000 31 Derb Jdid, Souk Laksour, Marrakesh 40000, Marrakech, 40000, Ma Rốc|0,6 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Riad Dar Yamna Marrakech: Câu hỏi thường gặp

Riad Dar Yamna Marrakech cách trung tâm Marrakech 0.6 km.
Riad Dar Yamna Marrakech nằm tại Marrakech, Ma Rốc; cách trung tâm Marrakech 0.6 km.
Riad Dar Yamna Marrakech cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Có, Riad Dar Yamna Marrakech có điểm đỗ xe.
Có, Riad Dar Yamna Marrakech có nhà hàng.