Solsen Flexi-Stay & Motel

+ 42

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Auckland cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Solsen Flexi-Stay & Motel trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
10:00
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Dịch vụ đưa đón sân bay
Khu vực không hút thuốc
Ti vi

Tìm hiểu thêm về Solsen Flexi-Stay & Motel

Solsen Flexi-Stay & Motel

Tọa lạc ở Auckland, Solsen Flexi-Stay & Motel cung cấp Wi-Fi miễn phí và chỗ đậu xe riêng miễn phí. Chỗ nghỉ có điều hòa, bếp nhỏ đầy đủ tiện nghi, TV màn hình phẳng, cũng như phòng tắm riêng với vòi sen, đồ vệ sinh cá nhân miễn phí và máy sấy tóc.

Đánh giá từ
Hotels.comTrip.comExpedia
Được du khách đề cập
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 24 thg 5, 2026

Ngày ở: thg 5 2026

The only problem we faced were every door has a fire alram door with green and we thought we couldnt get access
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 2 thg 6, 2026

Ngày ở: thg 5 2026

No entry, as automated gate has no intercom, can't get to reception to check in, hopeless, carparking in shingle yard with no designated bays allows for illogical parking that cannot accommodate patrons or movement in or out...check in was greeted with an erray of conditions and form filling, 2 types of id, bonds ( considering it's prepaid and we are return customers of many visits) checkout was an abrasive experience, unlike our previous visits to Solsen, we are deeply dissatisfied
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 27 thg 4, 2026

Ngày ở: thg 4 2026

Very secure, handy to motorway, quiet and clean. Could do with some towel rails in the bathroom and a toaster for the kitchen.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 11 thg 4, 2026

Ngày ở: thg 4 2026

Parking was adequate.
Room was excellent though some tv noise through the wall with teenagers staying there seemed excited.
Staff were helpful.
There were a lot of locked doors to pass thru , not sure why.
Didn’t use AC but had Avery restful night.
Would recommend it for value and price.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 10 thg 3, 2026

Ngày ở: thg 3 2026

Nice hotel very clean. No road noise on the far side where we were. Showers have luke-warm water and people upstairs were very loud thumping around between 11-midnight which is hard when wanting sleep.

Vị trí rất đẹp

4,1

78 Olsen Avenue, Auckland, 1042, Niu Di-lân|7,72 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

10:00

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Solsen Flexi-Stay & Motel: Câu hỏi thường gặp

Solsen Flexi-Stay & Motel cách trung tâm Auckland 7.7 km.
Solsen Flexi-Stay & Motel nằm tại Auckland, Niu Di-lân; cách trung tâm Auckland 7.7 km.
Solsen Flexi-Stay & Motel cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 10:00.
Có, Solsen Flexi-Stay & Motel có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Solsen Flexi-Stay & Motel, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.