HOTEL Royal Inca INN

+ 3

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Cuzco cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho HOTEL Royal Inca INN trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
12:00
Trẻ em
Khách sạn này chào đón trẻ em

Tiện nghi

Wi-Fi
Cho phép mang theo vật nuôi
Dịch vụ phòng

Tìm hiểu thêm về HOTEL Royal Inca INN

HOTEL Royal Inca INN

Cusco is home to HOTEL ROYAL INCA INN. Wayna Tawqaray Archaeological Site and Qotakalli Archaeological Site are local landmarks, and some of the area's attractions include Casa DARTE - Centro de Artes Escénicas and Cada DARTE - Centro de Artes Escénicas. Looking to enjoy an event or a game while in town? See what's happening at Garcilaso de la Vega Stadium or Action Valley. This hotel features self parking, a business center, and dry cleaning. WiFi in public areas is free. Additionally, laundry facilities and a banquet hall are onsite. HOTEL ROYAL INCA INN offers 18 accommodations. Guests can surf the web using the complimentary wireless Internet access (speed: 250+ Mbps (good for 3–5 people or up to 10 devices)). Bathrooms include rainfall showerheads. Housekeeping is provided daily.

Vị trí

Av. Llocllampata, Cuzco, 08006, Peru|9,18 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này chào đón trẻ em

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thông tin quan trọng về thành phố
Theo luật thuế địa phương, công dân Peru, người nước ngoài lưu trú hơn 59 ngày tại Peru và khách doanh nhân nước ngoài yêu cầu hóa đơn in phải trả phụ phí 18%. Khách nước ngoài không thuộc bất kỳ đối tượng nào nêu trên có thể cung cấp bản sao thẻ nhập cư và hộ chiếu để được miễn phụ phí 18% (IVA).

HOTEL Royal Inca INN: Câu hỏi thường gặp

HOTEL Royal Inca INN cách trung tâm Cuzco 9.2 km.
HOTEL Royal Inca INN nằm tại Cuzco, Peru; cách trung tâm Cuzco 9.2 km.
HOTEL Royal Inca INN cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Không, HOTEL Royal Inca INN không có điểm đỗ xe. Nếu bạn cần tìm khách sạn có chỗ đỗ xe, chỉ cần lọc nơi lưu trú có "Điểm đỗ xe" trong mục "Tiện nghi" của phần kết quả tìm kiếm.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại HOTEL Royal Inca INN, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.