Arena Hostal

+ 23

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Paracas cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Arena Hostal trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
12:00
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Dịch vụ đưa đón sân bay
Khu vực không hút thuốc
Giặt là
Tiện nghi dành cho người khuyết tật

Tìm hiểu thêm về Arena Hostal

Arena Hostal

Arena Hostal có các phòng nghỉ tại Paracas gần El Chaco Boardwalk và Nguồn nước Flamingos. Nơi nghỉ này cách Bảo tàng Julio C. Tello 7 km. Khu bảo tồn Paracas cách nhà trọ 13 km.

Vị trí

Av. Los Libertades Mz O Lote 11, Paracas, 11550, Peru|0,56 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Thông tin quan trọng về thành phố
Theo luật thuế địa phương, công dân Peru, người nước ngoài lưu trú hơn 59 ngày tại Peru và khách doanh nhân nước ngoài yêu cầu hóa đơn in phải trả phụ phí 18%. Khách nước ngoài không thuộc bất kỳ đối tượng nào nêu trên có thể cung cấp bản sao thẻ nhập cư và hộ chiếu để được miễn phụ phí 18% (IVA).
Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Arena Hostal: Câu hỏi thường gặp

Arena Hostal cách trung tâm Paracas 0.6 km.
Arena Hostal nằm tại Paracas, Peru; cách trung tâm Paracas 0.6 km.
Arena Hostal cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Có, Arena Hostal có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Arena Hostal, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.