Auroras Hideway

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Rovaniemi cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Auroras Hideway trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
16:00
Trả phòng trước:
11:00

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Khu vực không hút thuốc
Truy cập Internet

Tìm hiểu thêm về Auroras Hideway

Auroras Hideway

Auroras Hideway cung cấp chỗ nghỉ tọa lạc ở Rovaniemi, cách Santa Park 6.8 km, Công viên giải trí Santa Claus Village 8.3 km và Làng Santa Claus - Bưu điện chính 8.3 km.

Vị trí

6 Valtakatu, Rovaniemi, 96200, Phần Lan|0,44 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

16:00

Trả phòng trước:

11:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Auroras Hideway: Câu hỏi thường gặp

Auroras Hideway cách trung tâm Rovaniemi 0.4 km.
Auroras Hideway nằm tại Rovaniemi, Phần Lan; cách trung tâm Rovaniemi 0.4 km.
Auroras Hideway cho phép nhận phòng từ 16:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:00.
Có, Auroras Hideway có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Auroras Hideway, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.