Hotelli Olof

+ 66

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Tornio cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Hotelli Olof trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
12:00
Bữa sáng
Có phục vụ bữa sáng
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng
Trẻ em
Khách sạn này chào đón trẻ em

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Dịch vụ đưa đón sân bay
Nhà hàng
Khu vực không hút thuốc

Tìm hiểu thêm về Hotelli Olof

Hotelli Olof

Hotelli Olof tọa lạc tại Tornio, chỉ cách Haparanda 2 phút lái xe. Các phòng nghỉ hiện đại được trang bị TV màn hình phẳng, bàn làm việc và WiFi miễn phí.

Đánh giá từ
Hotels.comTripadvisorExpediaTrip.com
Được du khách đề cập
Du lịch theo nhóm

Ngày nhận xét: 8 thg 2, 2026

Ngày ở: thg 1 2026

Nice, neat and nice hotel

Warm welcome by the receptionist.
Rooms were good, with 2 single beds. Shower was slightly dated, with an illogical drain well in the middle of the shower! Breakfast was fine, no big space, but everything you could get there, coffee, tea, fresh baked rolls, yogurt etc. etc.
Parking is free opposite the hotel, which also has a nice restaurant.
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 21 thg 12, 2025

Ngày ở: thg 12 2025

Disappointment

Dated hotel, with an unacceptable cleaning problem. In 9 days you make the beds and clean the room only once despite reminders. Good breakfast and breakfast. Too bad, looks like hotel left in decay and without maintenance investments
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 19 thg 10, 2025

Ngày ở: thg 10 2025

We have stayed before. Location is very central. Staff friendly. Rooms comfortable. Only downside - Friday night was noisy until around 2am. A club nearby makes for quite a noise. However, we were super tired so fell asleep quickly
Khác

Ngày nhận xét: 21 thg 7, 2025

Ngày ở: thg 7 2025

Avoid this hotel, at least if you want to sleep. The continuous noise through the night from the street made it impossible for me to sleep, even though I wore earplugs. The sound insulation between the room and the corridor is void as well. Also, the curtains are too short, and the fabric isn't suitable for making the room dark. After sunrise, the room will be quite light. At breakfast, some the plates and cups had some black fluff/dust on them, and the salmon smelled spoiled.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 15 thg 1, 2026

Ngày ở: thg 1 2026

Boutique style
All day fika

Vị trí xuất sắc

4,6

Hallituskatu 16, Tornio, 95400, Phần Lan|1,55 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này chào đón trẻ em

Giường phụ

Mọi lứa tuổi

977.013 ₫ (EUR32)/người/đêm

Cũi trẻ em

1 tuổi trở xuống

Miễn phí

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Bữa sáng

Có phục vụ bữa sáng

Thời gian bữa sáng

06:30 - 10:00 từ Thứ Hai đến Thứ Sáu, 08:00 - 11:00 từ Thứ Bảy đến Chủ Nhật

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Please note that not all the rooms can accommodate pets. Pets can only be accepted if confirmed by the property. You can use the Special Requests box when booking, or contact the property directly with the contact details provided in your confirmation.
Phương thức thanh toán được chấp thuận
Khách sạn này chấp nhận các phương thức thanh toán sau:
card logocard logocard logocard logo

Cash

Hotelli Olof: Câu hỏi thường gặp

Hotelli Olof cách trung tâm Tornio 1.5 km.
Hotelli Olof nằm tại Tornio, Phần Lan; cách trung tâm Tornio 1.5 km.
Hotelli Olof cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Có, Hotelli Olof có điểm đỗ xe.
Có, Hotelli Olof có nhà hàng.