L'Hôtel du Mouton Blanc

+ 26

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Fresne-Saint-Mamès cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho L'Hôtel du Mouton Blanc trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
18:00
Trả phòng trước:
11:30
Bữa sáng
Có phục vụ bữa sáng
Thú nuôi
Cho phép mang theo thú cưng miễn phí
Trẻ em
Khách sạn này chào đón trẻ em

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Nhà hàng
Khu vực không hút thuốc
Cho phép mang theo vật nuôi
Quầy rượu

Tìm hiểu thêm về L'Hôtel du Mouton Blanc

L'Hôtel du Mouton Blanc

Nằm ở Fresne-Saint-Mamès, L'Hôtel du Mouton blanc có phòng chờ chung, nhà hàng, quầy bar, cùng Wi-Fi miễn phí ở toàn bộ chỗ nghỉ.

Đánh giá từ
Tripadvisor
Được du khách đề cập
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 20 thg 4, 2025

Ngày ở: thg 4 2025

Stay as a couple

Stay for a weekend as a couple, Parking nearby, single room but quiet and very clean! Good breakfast buffet , pastries , bread , orange juice, jam and yogurt, friendly breakfast staff and available.We will come back!
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 16 thg 8, 2025

Ngày ở: thg 8 2025

Or la la...! Error of standing!

We were very disappointed by the room, see the pictures, not to mention the pestilent smell of the bathroom.
On the other hand the breakfast at the top in a very nice room and a staff listening and very kind.
After a complaint email to the hotel, a small commercial offer would have been welcome to compensate... But nothing... pity!
Du lịch với cả gia đình

FR

Ngày nhận xét: 19 thg 5, 2024

Ngày ở: thg 5 2024

Family hotel.

Family hotel: comfortable and well located. Room of good enough size, wifi, colorful decoration, good bedding. Good breakfast in a room that transports us to the Far West Very good value for money. The boss is very nice.
Khác

Ngày nhận xét: 23 thg 5, 2022

Ngày ở: thg 5 2022

EXCELLENT ! les chaines ne le mérite pas !

Quoi de mieux qu'un petit hôtel tout simple avec un accueil et des services plein d'Amour... c'est devenu trop rare ! Merci à toute cette petite famille de perpétuer ce savoir vivre ! à bientôt dès que nous repassons par là !
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 5 thg 7, 2021

Ngày ở: thg 7 2021

Comme à la maison, très bon hôtel

Un accueil irréprochable, des hôtes aux petits soins, on se croirait à la maison !
Les chambres sont confortables, très propres et disposent toutes d'une salle de bain et d'un wc. Le petit déjeuner est très copieux : jus de fruit, boisson chaude, croissant, pain, beurre, confiture, yaourt...
Une adresse à retenir !
Xem ý kiến của du khách trên Tripadvisor

Vị trí rất đẹp

4,3

2 grande rue, Fresne-Saint-Mamès, 70130, Pháp|0,4 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

18:00

Trả phòng trước:

11:30

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này chào đón trẻ em

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thú nuôi

Cho phép mang theo thú cưng miễn phí

Bữa sáng

Có phục vụ bữa sáng

Các lựa chọn bữa sáng

Bữa sáng kiểu lục địa

Giá bữa sáng

244.254 ₫ (≈EUR 8)/người

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Please note that the restaurant is closed during weekend.
Phương thức thanh toán được chấp thuận
Khách sạn này chấp nhận các phương thức thanh toán sau:
card logocard logo

Cash

L'Hôtel du Mouton Blanc: Câu hỏi thường gặp

L'Hôtel du Mouton Blanc cách trung tâm Fresne-Saint-Mamès 0.4 km.
L'Hôtel du Mouton Blanc nằm tại Fresne-Saint-Mamès, Pháp; cách trung tâm Fresne-Saint-Mamès 0.4 km.
L'Hôtel du Mouton Blanc cho phép nhận phòng từ 18:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:30.
Có, L'Hôtel du Mouton Blanc có điểm đỗ xe.
Có, L'Hôtel du Mouton Blanc có nhà hàng.