Aux Fermes de la Croix, Maison d'hôtes, Spa

+ 24

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Hauteluce cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Aux Fermes de la Croix, Maison d'hôtes, Spa trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
17:00
Trả phòng trước:
11:00

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Spa
Quầy lễ tân 24 giờ
Khu vực không hút thuốc
Cho phép mang theo vật nuôi

Tìm hiểu thêm về Aux Fermes de la Croix, Maison d'hôtes, Spa

Aux Fermes de la Croix, Maison d'hôtes, Spa

Tọa lạc ở Hauteluce, cách Nhà thi đấu Halle Olympique d'Albertville 32 km, Aux fermes de la Croix, Maison d'hôtes, Spa cung cấp chỗ nghỉ có khu vườn, chỗ đậu xe riêng miễn phí, phòng chờ chung và sân hiên.

Vị trí

Route de Belleville, Hauteluce, 73620, Pháp|2,26 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

17:00

Trả phòng trước:

11:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Chỗ nghỉ này không nhận tổ chức tiệc chia tay cuộc đời độc thân hay các bữa tiệc tương tự như vậy.

Aux Fermes de la Croix, Maison d'hôtes, Spa: Câu hỏi thường gặp

Aux Fermes de la Croix, Maison d'hôtes, Spa cách trung tâm Hauteluce 2.3 km.
Aux Fermes de la Croix, Maison d'hôtes, Spa nằm tại Hauteluce, Pháp; cách trung tâm Hauteluce 2.3 km.
Aux Fermes de la Croix, Maison d'hôtes, Spa cho phép nhận phòng từ 17:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:00.
Có, Aux Fermes de la Croix, Maison d'hôtes, Spa có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Aux Fermes de la Croix, Maison d'hôtes, Spa, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.