Le Reflet de la Semoy

+ 24

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Les Hautes-Rivières cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Le Reflet de la Semoy trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
11:00

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Khu vực không hút thuốc
Cho phép mang theo vật nuôi
Quầy rượu
Tiện nghi phòng họp

Tìm hiểu thêm về Le Reflet de la Semoy

Le Reflet de la Semoy

Tọa lạc ở Les Hautes-Rivières, cách Sân golf Abbaye de Sept Fontaines Golf Course 28 km, Le Reflet de la Semoy cung cấp chỗ nghỉ có khu vườn, chỗ đậu xe riêng miễn phí, phòng chờ chung và sân hiên.

Vị trí

23 Rue de la Gare, Les Hautes-Rivières, 08800, Pháp|0,45 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

11:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Chỗ nghỉ này không nhận tổ chức tiệc chia tay cuộc đời độc thân hay các bữa tiệc tương tự như vậy.

Le Reflet de la Semoy: Câu hỏi thường gặp

Le Reflet de la Semoy cách trung tâm Les Hautes-Rivières 0.4 km.
Le Reflet de la Semoy nằm tại Les Hautes-Rivières, Pháp; cách trung tâm Les Hautes-Rivières 0.4 km.
Le Reflet de la Semoy cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:00.
Có, Le Reflet de la Semoy có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Le Reflet de la Semoy, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.