Daily Plaza Boutique Hotel

+ 46

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Suceava cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Daily Plaza Boutique Hotel trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
11:30
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Quầy lễ tân 24 giờ
Khu vực không hút thuốc
Phòng sơ cứu

Tìm hiểu thêm về Daily Plaza Boutique Hotel

Daily Plaza Boutique Hotel

Hotel Daily Plaza tọa lạc ở Suceava, chỉ cách Nhà thờ Thánh Dumitru và Giáo đường Do Thái Gah vài bước. Khách sạn này cách Bảo tàng Dân tộc học 0,3 km và cách Hanul Domnesc 0,3 km. Hãy tận dụng sự tiện lợi của dịch vụ phòng (có giới hạn thời gian) tại Khách sạn này. Khách có thể dùng bữa sáng buffet (có phụ phí) từ 8:00 đến 10:30 hàng ngày. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 12 phòng được trang bị máy điều hòa cùng minibar và dụng cụ pha espresso. Phòng được trang bị TV plasma 32-inch với các chương trình truyền hình vệ tinh để khách giải trí; vá kết nối internet không dây miễn phí giữ bạn luôn kết nối. Phòng tắm riêng với buồng tắm vòi sen có vòi sen phun mưa và đồ dùng nhà tắm miễn phí. Tiện nghi phòng bao gồm điện thoại, cùng bàn và dụng cụ pha cà phê/trà.

Đánh giá từ
TripadvisorHotels.comExpediaTrip.com
Được du khách đề cập
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 8 thg 6, 2026

Ngày ở: thg 6 2026

My husband and I loved the hotel; super good location, next to a park where on Sunday we heard several musicians playing and even 3 tenors; very lucky, and was free. It is within walking distance; the breakfast is huge, lots of meat. I gave it back because Iam not a meat eater. The receptionist was super friendly and helped us find a car to rent super good deal. I would recommend it 100%.
Khác

Ngày nhận xét: 15 thg 8, 2025

Ngày ở: thg 8 2025

great hospitality, great sleep

Very calming experience, hotel right in the main city center square with easy access to a range of restaurants, caffe's and lounges to browse all the way through the night
Khách du lịch một mình

Ngày nhận xét: 3 thg 8, 2025

Ngày ở: thg 10 2024

The place is near some restaurant and mini store

We had a fantastic stay at Daily Plaza Hotel The staff were incredibly friendly and helpful, making us feel welcome from the moment we arrived. Our room was spotless and spacious, with a comfortable bed and great amenities like a coffee maker and mini-fridge. The location was perfect, within walking distance of several restaurants and attractions. We especially appreciated the breakfast and the helpful recommendations from the front desk. We highly recommend this hotel and will definitely stay here again!.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 16 thg 10, 2024

Ngày ở: thg 10 2024

I stayed here one night in October 2024. I ended up at this hotel because most in Suceava were full, on a last minute trip, and am glad for the discovery!
I got an executive room, and it was indeed spacious and confortable. Divided into two spaces, one with couch, armoire and clothes hanger; the other with the sleeping room, King bed, coffee machine, and fridge (empty, but they do sell snacks and drinks at reception). I appreciated that two bottles of water were offered in the room.
The room was clean, could be blacked out completely with large curtains, and I also appreciated that the bathroom was proactively stocked with dental kits, toiletries, robe, slippers etc.
The hotel was super quiet and is central, next to a pedestrian area. Leaving too early, I did not get the chance to try their breakfast.
The reception lady was kind and very efficient! I would definitely return.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 27 thg 5, 2024

Ngày ở: thg 5 2024

A good option if you want to stay downtown Suceava.

Vị trí rất đẹp

4,4

Str. Ștefan cel Mare 4, Suceava, 720004, Ru-ma-ni|0,3 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

11:30

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Daily Plaza Boutique Hotel: Câu hỏi thường gặp

Daily Plaza Boutique Hotel cách trung tâm Suceava 0.3 km.
Daily Plaza Boutique Hotel nằm tại Suceava, Ru-ma-ni; cách trung tâm Suceava 0.3 km.
Daily Plaza Boutique Hotel cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:30.
Có, Daily Plaza Boutique Hotel có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Daily Plaza Boutique Hotel, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.