The Beehive

+ 25

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Colombo cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho The Beehive trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
12:00
Trả phòng trước:
11:00

Tiện nghi

Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Dịch vụ đưa đón sân bay
Quầy lễ tân 24 giờ
Khu vực không hút thuốc
Giặt là

Tìm hiểu thêm về The Beehive

The Beehive

Nằm cách Bãi biển Milagiriya 5 phút đi bộ và Ga Bambalapitiya 800 m, The Beehive cung cấp các phòng điều hòa và phòng tắm riêng ở Bambalapitiya. Chỗ nghỉ cách Sân vận động R Premadasa khoảng 8.

Đánh giá từ
Hotels.comExpedia
Được du khách đề cập
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 26 thg 3, 2023

Ngày ở: thg 3 2023

Bad accommodations and
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 19 thg 10, 2018

Ngày ở: thg 10 2018

filtiest place i've ever stayed in. noghing like the pictures. the locks dont work. three steep flights of stairs.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 6 thg 3, 2017

Good host, poor facilities. No windows, no TV, poor bathroom in deluxe room.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 21 thg 9, 2016

the entrance of the guest house was not good , the condition of the building was not so good , but room was comfortable and properly clean.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 19 thg 9, 2016

Ok for one night. Good A/C. Lots of stairs so if you have heavy backs then its not the best choise. The host was awesome, very helpfull.

Vị trí

No. 8B Vajira Road, Colombo, Milagiriya, 00400, Sri Lanka|4,83 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

12:00

Trả phòng trước:

11:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

The Beehive: Câu hỏi thường gặp

The Beehive cách trung tâm Colombo 4.8 km.
The Beehive nằm tại Colombo, Sri Lanka; cách trung tâm Colombo 4.8 km.
The Beehive cho phép nhận phòng từ 12:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:00.
Có, The Beehive có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại The Beehive, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.