Casa Entrehorreos

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Carnota cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Casa Entrehorreos trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
16:00
Trả phòng trước:
11:00

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Khu vực không hút thuốc
Truy cập Internet
Sưởi ấm

Tìm hiểu thêm về Casa Entrehorreos

Casa Entrehorreos

Tọa lạc ở Carnota, cách Bãi biển Praia de Carnota 2.8 km và Thác Ezaro Waterfall 12 km, Casa Entrehorreos cung cấp chỗ nghỉ có Wi-Fi miễn phí và sân hiên.

Vị trí

Vilar de Parada, 61, Carnota, 15293, Tây Ban Nha|3,82 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

16:00

Trả phòng trước:

11:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Casa Entrehorreos: Câu hỏi thường gặp

Casa Entrehorreos cách trung tâm Carnota 3.8 km.
Casa Entrehorreos nằm tại Carnota, Tây Ban Nha; cách trung tâm Carnota 3.8 km.
Casa Entrehorreos cho phép nhận phòng từ 16:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:00.
Có, Casa Entrehorreos có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Casa Entrehorreos, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.