Genteel Home Velazquez Granada

+ 23

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Granada cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Genteel Home Velazquez Granada trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
11:00

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Bể bơi
Khu vực không hút thuốc
Bồn tắm

Tìm hiểu thêm về Genteel Home Velazquez Granada

Genteel Home Velazquez Granada

Tọa lạc ở Granada, cách Basilica de San Juan de Dios 8 phút đi bộ và Nhà thờ chính tòa Granada 1.1 km, Genteel Home Velazquez Granada cung cấp chỗ nghỉ có Wi-Fi miễn phí, điều hòa, hồ bơi ngoài trời và sân hiên.

Đánh giá từ
Hotels.com
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 5 thg 4, 2026

Ngày ở: thg 2 2026

Tudo ótimo

Vị trí

11 Calle Pintor Velázquez Es:1 3ºC, Granada, Ronda, 18002, Tây Ban Nha|0,92 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

11:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Chỗ nghỉ này không nhận tổ chức tiệc chia tay cuộc đời độc thân hay các bữa tiệc tương tự như vậy. Vui lòng thông báo trước cho Genteel Home Velazquez Granada về thời gian đến dự kiến của quý khách. Khách có thể sử dụng ô Yêu cầu Đặc biệt khi đặt phòng hoặc liên lạc trực tiếp với chỗ nghỉ qua các thông tin liên hệ được ghi trong xác nhận đặt phòng. Khách cần phải xuất trình giấy tờ tùy thân có ảnh và thẻ tín dụng vào thời điểm nhận phòng. Vui lòng lưu ý tất cả các Yêu cầu Đặc biệt đều tùy thuộc vào tình trạng phòng trống và phụ phí có thể sẽ được tính thêm. Khách dưới 18 tuổi chỉ có thể nhận phòng cùng phụ huynh hoặc một người bảo hộ hợp pháp. Late check-in from 21:00 to 00:00 is subject to an extra charge of EUR 30. Late check-in from 00:00 to 2:00 is subject to an additional charge of EUR 50. Late check-in requests are subject to confirmation by the property.
Thông tin quan trọng về thành phố
Xin lưu ý rằng theo Sắc lệnh Hoàng gia 933/2021, có hiệu lực từ ngày 1 tháng 2 năm 2025, các khách sạn ở Tây Ban Nha có thể yêu cầu cung cấp một số thông tin cá nhân nhất định khi nhận phòng, bao gồm nhưng không giới hạn ở thông tin nhận dạng, địa chỉ, email và số điện thoại đối với khách từ 14 tuổi trở lên, cũng như bằng chứng về mối quan hệ với trẻ vị thành niên dưới 14 tuổi.

Genteel Home Velazquez Granada: Câu hỏi thường gặp

Genteel Home Velazquez Granada cách trung tâm Granada 0.9 km.
Genteel Home Velazquez Granada nằm tại Granada, Tây Ban Nha; cách trung tâm Granada 0.9 km.
Genteel Home Velazquez Granada cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:00.
Có, Genteel Home Velazquez Granada có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Genteel Home Velazquez Granada, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.