Monte Rosado Viviendas Vacacionales

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Granada cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Monte Rosado Viviendas Vacacionales trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
12:00
Trả phòng trước:
12:00

Tiện nghi

Điều hòa nhiệt độ
Dịch vụ đưa đón sân bay
Khu vực không hút thuốc
Giữ trẻ
Bộ dụng cụ sơ cứu
Trả phòng nhanh

Tìm hiểu thêm về Monte Rosado Viviendas Vacacionales

Monte Rosado Viviendas Vacacionales

Tọa lạc ở Lapeza, Monte Rosado viviendas vacacionales cung cấp chỗ nghỉ cách Cung điện Alhambra và Generalife 39 km và Bảo tàng San Juan de Dios 39 km.

Vị trí

Calle San Francisco Alto Número 12, Granada, 18517, Tây Ban Nha|29,53 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

12:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Monte Rosado Viviendas Vacacionales: Câu hỏi thường gặp

Monte Rosado Viviendas Vacacionales cách trung tâm Granada 29.5 km.
Monte Rosado Viviendas Vacacionales nằm tại Granada, Tây Ban Nha; cách trung tâm Granada 29.5 km.
Monte Rosado Viviendas Vacacionales cho phép nhận phòng từ 12:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Không, Monte Rosado Viviendas Vacacionales không có điểm đỗ xe. Nếu bạn cần tìm khách sạn có chỗ đỗ xe, chỉ cần lọc nơi lưu trú có "Điểm đỗ xe" trong mục "Tiện nghi" của phần kết quả tìm kiếm.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Monte Rosado Viviendas Vacacionales, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.