Apartment Playa Elisa Bay

+ 24

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Pilar de la Horadada cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Apartment Playa Elisa Bay trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
10:00
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Bể bơi
Khu vực không hút thuốc
Truy cập Internet

Tìm hiểu thêm về Apartment Playa Elisa Bay

Apartment Playa Elisa Bay

Với hồ bơi ngoài trời, khu vườn, cùng sân hiên, Apartment Playa Elisa Bay cung cấp chỗ nghỉ ở Pilar de la Horadada có Wi-Fi miễn phí và nhìn ra khu vườn. Chỗ nghỉ này có sân trong và chỗ đậu xe riêng miễn phí.

Vị trí

72 Avenida de Levante Bloque 6, bajo, Pilar de la Horadada, 03191, Tây Ban Nha|3,24 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

10:00

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Thông tin quan trọng về thành phố
Xin lưu ý rằng theo Sắc lệnh Hoàng gia 933/2021, có hiệu lực từ ngày 1 tháng 2 năm 2025, các khách sạn ở Tây Ban Nha có thể yêu cầu cung cấp một số thông tin cá nhân nhất định khi nhận phòng, bao gồm nhưng không giới hạn ở thông tin nhận dạng, địa chỉ, email và số điện thoại đối với khách từ 14 tuổi trở lên, cũng như bằng chứng về mối quan hệ với trẻ vị thành niên dưới 14 tuổi.
Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Apartment Playa Elisa Bay: Câu hỏi thường gặp

Apartment Playa Elisa Bay cách trung tâm Pilar de la Horadada 3.2 km.
Apartment Playa Elisa Bay nằm tại Pilar de la Horadada, Tây Ban Nha; cách trung tâm Pilar de la Horadada 3.2 km.
Apartment Playa Elisa Bay cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 10:00.
Có, Apartment Playa Elisa Bay có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Apartment Playa Elisa Bay, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.