Casa Real

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Serón cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Casa Real trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
12:00

Tiện nghi

Cho phép mang theo vật nuôi

Tìm hiểu thêm về Casa Real

Casa Real

Casa Real tọa lạc ở Serón và có sân hiên. Khách lưu trú tại nhà nghỉ dưỡng này có thể sử dụng ban công. Nhà nghỉ dưỡng này có 3 phòng ngủ riêng biệt, bếp đầy đủ tiện nghi, cùng 1 phòng tắm. TV màn hình phẳng được cung cấp. Sân bay Almería cách 82 km.

Vị trí

42 Calle Real, Serón, 04890, Tây Ban Nha|0,25 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Thông tin quan trọng về thành phố
Xin lưu ý rằng theo Sắc lệnh Hoàng gia 933/2021, có hiệu lực từ ngày 1 tháng 2 năm 2025, các khách sạn ở Tây Ban Nha có thể yêu cầu cung cấp một số thông tin cá nhân nhất định khi nhận phòng, bao gồm nhưng không giới hạn ở thông tin nhận dạng, địa chỉ, email và số điện thoại đối với khách từ 14 tuổi trở lên, cũng như bằng chứng về mối quan hệ với trẻ vị thành niên dưới 14 tuổi.
Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Casa Real: Câu hỏi thường gặp

Casa Real cách trung tâm Serón 0.3 km.
Casa Real nằm tại Serón, Tây Ban Nha; cách trung tâm Serón 0.3 km.
Casa Real cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Không, Casa Real không có điểm đỗ xe. Nếu bạn cần tìm khách sạn có chỗ đỗ xe, chỉ cần lọc nơi lưu trú có "Điểm đỗ xe" trong mục "Tiện nghi" của phần kết quả tìm kiếm.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Casa Real, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.